ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part4 ตอนที่ 43 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 06, 2021, 12:59:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

633sqd

จะเบื่อพี่พลอยได้ไง เพิ่งไปได้แค่ครึ่งทางเอง รับรองลูกค้าไม่ต้องเขียนขอเป็นตอรกลับมาที่พักเลยได้มั๊ย ::HoHo::

ไม่ต้องใส่ถุง ช่วยลดโลกร้อนสินะพี่พลอย ::Shy:: ::Grimace::

pm2015

สวัสดีปีใหม่ครับ คิดถึงเรื่องนี้จริงๆ.... มารอดูนายโทนกับพี่พลอยจะไปไงต่อ

bangsan

นายโทนจะเสียบพี่พลอยอยู่แท้ดันมีมารมาผจญอีกยังงี้ต้องสานต่อให้จบนะนายโทน

DESTINY_TH

nuunung

chapter11

รอร้านเกะเปิดสักพักเลยครับ คิดว่าจะปิดยาวเพราะโควิดละ 555
แหม่ค้างกับพี่พลอยสะงั้น สงสัยต้องจัดล่ามไปด้วยอีกคน ข้อหาขัดจังหวะ

waddafux

testman

มีโดนขัดจังหวะ เซ็งเลย 5555

สามสาวยังน่ารักสม่ำเสมอจริง ๆ ถ้าเป็นผมนี่ ผมคงขอเป็นแฟนกับสามสาวนี่ไปแล้ว มันเป็นส่วนผสมที่ลงตัวจริง ๆ

แต่เพราะไม่ใช่ผม ผมว่าคุณโทนยังมีสองเจ๊อยู่ ยังไงสองเจ๊ต้องมาก่อนเสมอใช่มะ อิอิ