ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part4 ตอนที่ 43 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 06, 2021, 12:59:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zethkhun

ปิติ จิตกะพงษ์

อ้างจาก: peddo เมื่อ มกราคม 06, 2021, 09:08:45 ก่อนเที่ยง
โถพี่พลอย แค่ปลายหัวผ่านเข้าไปเอง ยังไม่ทันได้โยกเลยก็เจอระฆังหมดยก ใครจะคิดอน่างน้าน มีแต่คิดจะซ้ำเท่านั้นแหละ แต่แหม แกก็เซนส์แรง น่าจะรู้ว่ามีอะไรภายในยี่สิบนาทีที่แอบคุยกับสามสาว 555
ยังเหลือ 7 วันอันตรายครับ ถ้าทำทุกวันมีโอกาสติดได้ครับ อิอิ
แค่เสียบยังไม่ได้ทำคือไม่นับนะครับพี่พลอย อิอิ
#เช้าๆแบบนี้แหละกำลังดีทุกอย่างมันกำลังตื่นพร้อมๆกัน

genesis001

::Glad::สวัสดีปีใหม่ครับ เกือบแล้วพี่พลอย สงสัยต้องรอดูวันต่อๆไป

sutee seechart

ใจหายแว๊บ ตอนที่ล่ามมาพร้อมเจ๊พลอย คิดว่าจะ 3 some อีกแล้วเหรอวะ 5555

acerr

chang1978

singkanong

ว้าเซ็งเลยถูกขัดจังหวะกำลังจะเข้าด้ายเข้าเข็มเข้าแค่หัวหยักยังไม่นับแห่ะๆอยู่อีกเจ็ดวันผีคงไม่ผลักแล้วจินะพ่อเทพโทนตั้งใจทำงานๆไปอายุแค่23เองเวลายังอีกยาวไกลอย่าเห่อหมอยให้มากไป555

Mix_Xer

แบบนั้นยังไม่เรียกว่าทำครับพี่พลอยนั่นแค่เสียบ น้องโทนยังไม่ได้เริ่มกระหน่ำลูกสูบเลย

zeberrus

pipatpee

ใช่มีตั้ง 7 วัน วันแรกไม่ได้ไม่เป็นไร ที่เหลือจัดทุกวันเลยนะครับ

nagatobimaru

รอนานเลยครับ นึกว่าโดนสั่งปิดเพราะโควิด ไปแล้ว อิอิ
พี่พลอยมาจัดเต็มๆ เลยนะครับ

--------------------------------------

แบบนี้ก็เย็ดสดแตกในแล้วดูดสกิล มาเลยครับเทพโทน

JabaWoCK

สวัสดีปีใหม่ครับ ^^
อยากอ่านตอนเคลียปัญหากับพี่เตยแล้ว แต่คงอีกหลายตอนกว่าจะถึง

alexzaa