ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part4 ตอนที่ 43 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 06, 2021, 12:59:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xtazy

ออดอ้อนดูใจแล้วสิคุณพลอย มือหนักแบบนี้ต้องดันแรงๆ เอาให้จุกเลย

locklock leck

พึ่งรอบเดียวอย่าพึ่งเบื่อเลย แต่ก็ยังลุ้นพี่เตยต่อนะ

Chan_Som

นึกว่าจะอดมาต่อรอบเช้า โอ้ยยยย ฟินๆๆ น่าดู แต่จะไปต่อจนสำเร็จหรือมีคนมาขัดจังหวะอีกหรือเปล่านี้เดาไม่ออกจริง ๆ (มาต่อเร็วๆ นะเทพโทน ทนต่อแทบไม่ไหว)  ::Orz::

peddo

โถพี่พลอย แค่ปลายหัวผ่านเข้าไปเอง ยังไม่ทันได้โยกเลยก็เจอระฆังหมดยก ใครจะคิดอน่างน้าน มีแต่คิดจะซ้ำเท่านั้นแหละ แต่แหม แกก็เซนส์แรง น่าจะรู้ว่ามีอะไรภายในยี่สิบนาทีที่แอบคุยกับสามสาว 555
ยังเหลือ 7 วันอันตรายครับ ถ้าทำทุกวันมีโอกาสติดได้ครับ อิอิ
ดีที่เมื่อคืนรีบนอนนะครับ ไม่งั้นเช้านี้มีปัญหาแน่ เซกส์เร่งรีบนี่ก็ดีไปอย่างครับ คนอ่านลุ้นไม่นาน 555

pamaaeng

ผู้หญิงนะ คิดมาก บทจะงอนขึ้นมา ทำอะไรก็ไม่ถูกใจไปหมดแหละ
แต่ถึงไง ก็น่าร๊ากกกกก  ::WooWoo::

papa969

kk2016

บุญมี แต่กรรมบัง ได้เสียบแต่ไม่ทันขยับ แบบนี้ต้องหาทางรีแมตช์แล้วละโทนเอ้ย

nowhereman

7 วันจะได้โยกเต็มที่กับพี่พลอยไหมเนี่ย อ่านแล้วลุ้น

โอ้วพี่พลอยคึกยามเช้า นายโทนได้หลับทั้งคืนแล้ว งานนี้สงสัยแบตหมดแต่เช้าแน่ๆ