ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part4 ตอนที่ 43 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 06, 2021, 12:59:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

evilbenz

สวัสดีปีใหม่ครับ นายโทน ดีใจร้านเกะกลับมาเปิดแล้ว นึกว่าโดนล็อคดาวเพราะโควิดซะอีก. อยากให้มีรีแม็ตซ์กับพี่พลอยครับ สงสาร ได้จิ้มไม่ทันได้โยกก็โดนตามซะหล่ะ

Edit : รีแมตซ์ มาไวเกินคาด แถมได้สดอีก แบบนี้นายโทนสู้ตาย แต่อย่าเผลอไปทำลูกสาวคุณเคย์ เข้านะครับ เดี๋ยวจะตกงานเอา

ga_mes

Anuha

สวัสดีปีใหม่ครับผมหายไปนานเลยนะครับเนี่ยดูแลสุขภาพด้วยนะครับ ช่วงนี้เดินทางลำบากหน่อยโควิทเยอะ 555 ยังไม่ได้อ่านเดียวเย็นๆกลับมาอ่านนะครับ

Chan_Som

เสียงเคาะประตูก๊อกๆ และเสียงเรียก นึกว่าจะเป็นเรื่องที่มีคนโทร.ตามจากกรุงเทพฯ กลับเป็นมีงานด่วนซะงั้น แต่ที่สำคัญสวรรค์ล่มนี้สิ โอ้ย อารมณ์ค้างแทนเทพโทน เอาวะ ต้องมีโอกาสสานต่อให้เสร็จ อิอิ อินตาม  ::Ahh::

Tik K.

เป็นห่วงคนที่รักและเคารพมันก็ดีอยู่นะครับ แต่เผลอไปพูดกับอีกคนระวังหัวแตก555

dectai

แบบนี้ต้องกลับมาต่อเนื่องจากเหตุผีพลักเมื่อเช้าแล้วละครับ 

fantastica

mootest

Chere Mat

สวัสดีปีใหม่ครับไรท์  ขอให้สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยๆๆนะครับ ติดตามตลอด

automilo

ones26421

โทน เนี่ยบุญมีแต่กรรมบังเลยนะ จะได้อยู่แล้วมีมารมาขวางซะอีก