ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part4 ตอนที่ 43 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 06, 2021, 12:59:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

myfino262903

ทำไหมยังเจ็บอย่าบอกนะกี่พลอยซิง แต่ก้อไม่น่าใช้เนอะ เพราะเล่นกีฬาตรงนั้นไม่น่าเกี่ยวแหละ เอ้าผ่านไปดีกว่าเรื่องมือสั่นเนี่ยมันคือไรเหรอ ถ้านอนน้อยผมเคยเป็นนะช่วงขับรถส่งของแล้วนอนน้อย ยืนเยี่ยววูปลงไปเลยอ่ะเรียกไอ้ว่าล้มทั้งยืน ดีนะที่เก็บเรียบร้อย มันเหมือนมีอาการชาตั่งแต่ขาขึ้นมาเรื่อยๆ แล้ววูปล้มลงไปเลย ประมาน5-10 วิ แล้วรู้สึกตัว เป็นสองครั้งน่าจะได้ ตอนนี้เลยต้องดูแลตัวเองหน่อยครับ

Nong5670

Rivermoon

จิตใจไม่อยู่กับร่องกับรอยเลยนายโทน สงสัยเพราะโดน "ผีผลัก"

Numusc

พี่พลอยเข้ามาชุบชีวิตท่านโทนโดยแท้ แต่จะได้ไปต่ออีกแค่ไหนกันนะ หรือจะอดแล้วกันแน่

po3026

อย่างนี้ก็ได้เหรอ ผีผลักไม่นับ งั้นเวลาที่เหลือจัดหนักไปเลยคุณโทน

n_neng

คืนนี้ค่อยไปจัดพี่พลยต่อ แต่เอางานให้เรียบร้อยก่อนนะ  นายโทน
ไม่ได้เมื่อคืน  เอาตอนเช้าแทน สดด้วย   ฟินกว่าเยอะครับ

mrbirddum

::JubuJubu::รอนานขนาดไหนก็รอแหละครับ ขนาดเลื่อนรีเฟรชฟีดทุกวัน 5555

Kasama.ja

ฮือออ ข้ามปีมา ครั้งแรกเสียบครึ่งลำ  ร้ายยยยยมากกกกกก ไรท์

noojane

:พี่พลอยพูดถูกแล้วเข้าไปแค่นี้ถือว่าผีผลัก ::HoHo::

ปล​ สวัสดีปีใหม่ครับผม
ปล2​ ได้ยินจนชินแล้วมั้งคำว่า​"ไม่ต้องใส่หลอก" :v

wink

××Mon××

สวัสดีปีใหม่ครับท่านโทน ตอนนี้รอนานจริง แต่เนื้อหาก็สนุกเหมือนเดิมเลยครับ

อุตสาห์ได้จิ้มพี่พลอยแล้วแท้ๆดันมีมารมาผจญน้อ

Angel_p

คุณล่ามขัดลาภแท้ๆ แต่ก็ไม่แคล้ว สวัสดีปีใหม่ครับ