ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Abe Morioka] Arashi no Yoru ni คืนพายุรักโหมกระหน่ำ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 11, 2021, 06:12:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เรื่องนี้ไม่แน่ใจว่ามีคนแปลหรือยังนะ แต่ผมแปลทิ้งไว้นานแล้ว แต่ดันลืม...
ถ้าลงแล้วหรือมีคนแปลแล้วก็ขออภัย...
จุใจ 36 หน้า(หน้า 21 ไม่ได้หายนะครับ)

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1.ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร
2. ให้เม้นท์อย่างมีคุณภาพเป็นเรื่องเป็นราว ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา
3.ห้ามเม้นท์เลอะเทอะ เพ้อเจ้อเรื่อยเปื่อย
คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร???

1-5

6-10

11-15

**คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร???

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

vigo

สวมรอยเป็นลุงไปเลยหนุ่มน้อย
ลุงกลับมาแล้วแต่ป้ายังแอบไลน์นัดกันเยอีก 

lex

ลักหลับซะ

เม้นท์มักง่าย
แบนถาวร

kenata

เหอเหอ คุณป้า คิดว่า สามี นี่เอง ถึงได้ ถอด ให้
ส่วนคุณหลาน ได้โอกาส แล้ว ลุยโลด

edit : ดีจัง ได้จัดเต็มกันทุกวัน

::Dribbling::

DARKAXL

อ้าวๆ ป้าละเมออ่อยแบบนี้ หวานสิครับ ลักหลับแมร่ม พายุพัดอยู่ไม่มีใครมาขวางด้วย ::Evil::

ว่าแล้ว โดนตรั่บๆแบบนี้เป็นใครก็ต้องตื่น แต่เจอดุ้นดีๆยังหนุ่มยังแน่นโด่ไม่รู้ล้มแบบนี้ ติดใจตรั่บๆข้ามคืนไม่พอ ข้ามวันอีกต่างหาก ไม่สิ ทุกวันแล้วแบบนี้

xtazy

เข้าใจผิดจริงหรือเปล่า ตอนกอดครั้งแรกน่าจะรู้ว่าโชตะแข็งอยู่แล้วนะ มาถึงขั้นนี้แล้วคงได้จบอย่างน้อยก็ 1 น้ำล่ะ

ของขาดมานาน ไฟสวาทของป้ากับท่อนเหล็กของหลานไม่รู้อย่างไหนจะแพ้พ่าย แต่ตอนนี้ก็คงซ้ำกันยาวๆ

mindza2212

ป้าละเมอมาคิดว่าเป็นผัวแล้วให้ท่าขนาดนี้เป็นมันไม่จัดก็ไม่ใช่ผู้ชายแล้วแต่ตอนจบป้าได้ติดใจหลานชายตัวเองแน่ๆ

โถ่ลุงเอ๊ยเมียหุ่นเด็ดขนาดนี้ดันไม่ค่อยจัดซะได้แบบนี้ก็เสียเมียให้หลานซะ

Mubin9999

::Hmmm::ไม่น่าจะละเมอครับคงรู้ตัวแหละว่าแต่เห็นหลายๆเรื่องเลยครับจริงหรือครับที่คนญี่ปุ่นเขาเฉยชากับเซ็กส์กันน่าเสียดายของดีทั้งนั้นเลยคิดว่าตอนจบคงติดใจหลานชายละครับของขาดนานขนาดนี้
.........
::Confident::ไม่ผิดที่ผมคิดไว้วัยรุ่นแข็งแกร่งและไม่รู้จักเหน็ดเหนื่อยคุณป้าติดใจของดีใกล้ตัวกันยาวๆละครับแบบนี้

nowhereman

ตอนจบคาดว่า ป้าไม่คุ้นดุ้นเลยตื่นมา แล้วต่อกับหลานยาวๆ ไม่ต้องกลัวไฟดับแน่ๆ  แล้วเก็บเป็นความลับ ไว้ต่อเวลาลุงไม่อยู่บ้าน

ผิดคาดกลายเป็นว่าป้าขาดของซะงั้น งานนี้พระเอกเราได้สนุกจนสมใจอีกยาว

ipor

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร???
คาดว่าป้าคงคิดว่าหลับแล้วฝันว่า จู๋ลุงไม่เหมือนเดิม ฟินกว่าเดิม เป็นอย่างใจต้องการ พอตื่นมาก็เหมือนเดิมไม่มีอะไรเกิดขึ้น อยู่กันปกติ

ผิดเลย ป้าเล่นตื่นขึ้นมากลางคันซะได้ แต่สุดท้ายป้าแกก็สยบต่อดุ้นของเด็ก แทงกันยับทั้งวันทั้งคืน หวังว่าป้าแกคงไม่ท้องนะ

artmanna

หนุ่มๆ มันแรงดี ป้าต้องติดใจของหลานแทนของลุงแน่ๆเลย
ว่าแล้ว ไอ้หลานสบายไป ป้าติดใจแล้ว

keatmano

เปิดทางให้เสียแบบนี้ เจ้าหลานก็คงไม่รอช้าที่จะลุยให้เสร็จ หลังจากนั้น เจ้าหลานก็คงภาวนาให้เกิดไต้ฝุ่นบ่อยๆ จะได้จัดเหมือนเดิม

กลายเป็นอีกแบบเสียนี้ ... ตัณหาไม่เลือกวัย

plot0440

นี้คุณป้าแกล้งหลับเพื่อให้โชตะจัดหรือป่าวนี้ คุณป้าต้องติดใจขอฃโชตะเลยแน่ๆหลังได้ลองสักที

——————

เด็กหนุ่มก็งี้แหล่ะพลังเหลือล้น คุณป้าจะติดใจก็ไม่แปลก ยิ่งสามีทำการบ้านไม่เก่งด้วยนะ หลังของหลานชายยาวๆ

mspeed

ป้าไม่ได้เมานี่นา นี่คงรู้สึกตัวตั้งแต่แรกแล้ว
แต่กลัวเด็กตกใจเลยทำเป็นละเมอแน่นอน
จากนี้ไปก็ไม่ต้องง้อลุงแล้วล่ะครับ

เล่นโทรไปลาโรงเรียนให้ด้วยนะครับป้า
ว่าแต่ทำตอนลุงอยู่ที่บ้านด้วยนี่คงน่าสนุกดีนะครับ

heromomo

เสร็จหลานแน่นอนแบบนี้ จะโดนกี่น้ำนะ

Edit ติดใจของหลานจนลืมผัวไปแล้วสินะ ก็ของเด็กมันดีอย่างนี้สินะถึงนัดกันอีกคงจัดกันไปยาวๆ