ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คำสัญญา(เรื่องสั้น)

เริ่มโดย twintower, มกราคม 17, 2021, 11:53:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

suwit009

เพื่อนกันมันส์ดี ว่าแต่ถ้าใครเห็นคงเซอร์ไพรส์

psm_mach

ดูท่าความลับเป็น10ปีจะถูกเปิดเผยซะแล้ว ยุ้ยแต่งงานแล้วจะยิ่งยุ่งไปใหญ่ สามียุ้ยคงไม่ใช่เพื่อนกัน

Sakoda

หรืองานจะงอกเจอสามีของยุ้ย

xxocco

เพื่อนเก่า กลิ่นเก่า เราไม่ลืม

allapon

หรือว่าจะเจอคนรู้จักละนี่

Tharand Sayapirat

อยากทำสัญญาแบบนี้บ้าง ทำผูกปิ่นโตไว้หลายๆ คน คนละเดือน

manote

chon101

Sur9x

ผัวพาเมียน้อยมาหรอ ลุ้นๆครับ

timshel

xonly-1454

เจอใครเข้าล่ะ ผัวยุ้ย หรือ เมียตุล  ต่างก็คงมาตามสัญญากันนะ

Titanจู่โจม

amtorff73

เพื่อนกันมันส์ดีนี่ผมอย่างชอบ แล้วตุลจะเปิดประตูเจอใครนะ? 

ถ้าตามแนวทางเรื่องอาจเป็นสามียุ้ย
แต่ถ้าเซอร์ไพรส์จริงๆ ผมว่าเป็นแจนเจ้าของวันเกิดที่แอบมากับเพื่อนซักคนในกลุ่มรึเปล่าครับ

heffalump

เพื่อนสนิทคิดไม่ซื่อของแท้