ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คำสัญญา(เรื่องสั้น)

เริ่มโดย twintower, มกราคม 17, 2021, 11:53:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Aerials

สนุกมากๆเลยครับ กลับมาอ่านซ้ำได้ไม่เบื่อเลยจริงๆ

ขาหื่น

จ๊ะเอ๋กับผัวมันกับเมียเรา ขอเดานะ

Ping05

manspringer

มีพล็อตใหม่มาเสมอ ไม่เคยทำให้ผิดหวัง เป็นกำลังใจและรอผลงานใหม่ๆนะครับ

flask

จัดกันมาเนิ่นนาน.. จนคุ้นเคย

watanabe

เจอคู่แจนกับนน เพื่อนเก่าหรือป่าวครับ

cuffs 112

เอาไม่ใช้อีกห้องเปิดประตูมาเป็นผัวยุ้ยนะ เด๋วได้มีเปรี่ยนสถานะ
เดาผิดซะงั้น

swbkk

...แหม  ท่าน twintower ช่างบิ้ว'รมณ์ได้ดีมาก อ่านแล้วเห็นภาพตามเลย ท่านนี่น่าจะมีความหลังสมัยยังวัยรุ่นเยอะมากๆ ยังไงแอบๆเอามาบันทึกไว้กันลืม สร้างความบันเทิงให้บรรดาแฟนๆได้ตามอ่านกันอีกนะครับ.....ขอขอบคุณ  ::Orz::

nantai

จะเจอกับใครเนี่ย ผัวยุ้ยหรือคู่ขาตัวเอง ตามกันต่อ

nan156156

prakit803

เปิดประตูออกมาอ่าวผัวมาตามละกลับบ้าน

tango2003

แบบนี้มันคือเพื่อนต่างตอบแทนตามคำสัญญาที่แนบแน่นนี่เอง 

Flare cnx

sadudee

เยี่ยมมากเลยครับ ชอบแนววนี้มากๆ ดูไกล้ตัวดี

include

ขอบคุณสำหรับผลงานครับ

เรื่องเรียบๆตอนจบจะมีอะไรให้ตกใจไหม