ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 10

เริ่มโดย เจตภูติ, มกราคม 20, 2021, 12:42:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Chan_Som

ขอบคุณสำหรับการรอคอยที่ไม่นานครับ สงสัยเจษคงต้องตั้งตนเป็นอาจารย์เพื่อสร้างฐานในการต่อสู้กับกำนันและอดีตแฟนเก่า ไม่งั้นไม่มีทางสู้ ไหนจะฝ่ายที่ตามหาสิ่งของที่หายอีก สู้โว้ย  ::Foo::

thana7

po3026

ตะวัน123

พี่เจษโชของอีกแล้วโดน3นัดแค่เจ็บๆคันๆใช่ไหมพี่

notbaby007

พระเอกมากับดวงของแท้เลยนะนั้น55555หรือเพราะรอยสักนั้นวะเลยยิงไม่เข้าน่่าคิดนะนี้   ::Thinking::

Wang8734

wittaya09

ยอมโดยยิงให้เสี่ยเชื่อใจเลยนะครับ

peddo

เจษนีาเฮงตลอดเลยนะครับ ถึงจะเจ็บตัวแต่ก็เกิดเหตุเข้าล็อคกับแผนที่ต้องการเลย
ตกลงเรื่องนี้มันมีกี่ก๊กกันนี่ ศัตรูรอบด้านเลย ได้มีเผลอฆ่ากันตายด้วยความระแวงบ้างแน่ๆ
ว่าแต่คุณหนูปลาครับ ถ้าต้องการนตัวช่วย ลุงเจษช่วยได้ทั้งเรื่องส่วนตัว และจัดการกับแม่เลี้ยงนะครับ
ยังหลอนเรื่องริสาไม่หาย ตอนนี้จะโผล่มาไหมนี่
อ้าว มีแผนดีนี่เอง แต่ยังไงตอนหน้าเพื่อนน้องปลาจ่าจะโดนนะครับ จะลงของหนู ระวังครูโดนขึ้นนะครับ

Flare cnx

ชาเลิศ สถิตบุญเลิศ

err

เพิ่มความขลังให้ตัวเองอีกนายเจษ  ดูท่าเสี่ยกวงคง ศรัทธาอย่างเต็มที่เลย  เล่นบังลูกปืนให้ขนาดนี้

inferno555

ลูกปลาจะโดนใครเปิดซิงก่อนน่ะมีลุ้นจริงๆ

Chalermsak Kraiwas

ต่างฝ่ายต่างจะเอาคืนกันละ แบบนี้คนอ่านมันส์ไปเลย

ขอบคุณครับ

teerawatc

ตัวละครเยอะ ผูกปมไว้หลายปม  คงจะไม่ได้จบง่ายๆ แล้วล่ะครับ

ผมชอบพระเอกของเรื่องนะครับ  รู้ว่าสู้ไม่ได้ทั้งเรื่องเงิน และกำลังคน

ก็ยืมมือศัตรูของศัตรูมาใช้แทน ฉลาดมากๆ

ฉากบังลูกกระสุน ทำให้แน่ใจแล้วว่าหนังเหนียวจริง มิใช่เรื่องบังเอิญ

อยากรอดูตอนเฉลยว่าพลังนี้ได้มาจากไสยศาสตร์ หรือวิทยาศาสตร์ รอติดตามอยู่นะครับ

timemachine68