ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 10

เริ่มโดย เจตภูติ, มกราคม 20, 2021, 12:42:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

surfaced

bkambang

มือปืนมาส่องเสี่ย ในวัดเลย  โชคดีเจอคนหนังเหนียว

Montakan

::HeyHey::คนเรานั้นต้องมีดวงด้วยจะะได้ไม่เป็นอะไร

singkanong

อาจารย์เจษวางแผนจัดฉากไว้แบบล้ำลึกไหมเนี่ย แห่ะๆ เดาเนื้อเรื่องเข็มข้นขึ้นชวนให้ติดตามอีกแล้วตอนใหม่มาไวๆด้วยนะครับ

bunchucherd

winnythepooh

Ttum1188

เรื่องราวน่าติดตามขึ้นเรื่อยๆแล้วครับ

Nattanan Tst

อ่านเรื่องนี้ทีไรต้องนึกถึงว่าคุณนกฉัตรชัยตอนเล่นเรื่องจอมขมังเวทย์เป็นนายเจษทุกทีเลย

occocc

sommchai

อาจารย์เจษถึงขั้นอยู่ยงคงกระพันแล้วหรือเนี่ย

avena

อาจาร์ยเจษโชว์วิชาหนังเหนียวอีกแล้ว ::HeyHey::

mana0440

Sopun Jeekkee

กันกระสุน แต่ต้องเจ็บตามแรงยิงและ มีโอกาสเจ็บตัวเมื่อโดนซ้อม แบบนี้ เป็นแนวบู๊ที่ดูดี ไม่ยกให้ตัวเอก ดีทุกอย่าง ทำให้ทัดเทียมกันดี

panax

อาจารย์มาแผนสูงเลย   นี่ถ้าของไม่ดีจริง ไม่กล้าใช้แผนนี้นะครับเนี่ย

panax

ถ้าของไม่แน่จริง เล่นแผนนี้ไม่ได้นะเนี่ย   อาจารย์แจ๋วจริงครับ