ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 10

เริ่มโดย เจตภูติ, มกราคม 20, 2021, 12:42:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hunterkung

เริ่มเข้าทางละ​ โชวของหน่อย​ วาวแผนต่อไปจะได้ง่ายๆ

mspeed

หรืออาจารย์จะจัดฉากนี้ขึ้นครับ
จะหลอกตาทั้งหมู่บ้านเลยเชียวหรือ

bangsan

เจาวางแผนได้ดีให้เชื่อสนิทว่าหนังเหนียวแล้วเดียวไปเสี้ยมให้คู่อริล่อกันเอง

gigantic

ซับซ้อนซ่อนเงื่อนดีครับ แปลกใหม่ที่พระเอกอยู่ไม่ไกลจากตัวร้าย และตัวร้ายก็รู้ด้วยว่าพระเอกยังอยู่ ปกติต้องแอบแก้แค้นลับๆ

MBCLK

x99

::YehYeh:จารย์ หนังเหนียวดี  ชอบแนวนี้อ่ะ แนวอาคม +สาวใหญ่ แต่ท่าทางคุณหนู น่าจะโดน บอดี้การ์ดเล่นนะ

Daxamoo

เสพสม

พระเอกน่าที่จะมีวิชาอย่างอื่นซ่อนไว้มากกว่านี้นะ

Csc It

จะได้เสี่ยกวงเป็นพวกแล้วแผนการจะได้สำเร็จโดนเร็วอยากติดตามข่าวอลิสา

Debaker Singlek

ตั้งแต่ได้รอยสักมาทั้งหนังเหนียวทั้งเครื่องเพศดี ยังทำนายทายทักแม่นอีก (หรือจะนัดแนะกับเจ้าอ๊อดกันไว้)

lukpuman

kpnttn

การลอบยิงเสี่ยครั้งนี้จะเป็นแผนใส่ความกำนันรึเปล่านะ

ได้เวลาเคลมหนูเจณิตาแล้วเหรอ แถมหนูเกวเพื่อนรักด้วยเลยมั้ย จะได้เป็นเขยกำนันไปด้วยเลย

La Pt

จรัญ บุญชู

สถานการณ์สร้างวีรบุรุษ...ยิงทีเดียวได้นกสองตัว...เสี่ยกวงหนึ่งชาวบ้านอีกหนึ่ง