ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 11

เริ่มโดย เจตภูติ, มกราคม 23, 2021, 01:42:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

arsenyo

ดิวแอบมีใจให้แน่ๆเลยครับ ลูกสาวเสี่ยอีพคนเลยนะครับ อย่าให้เหลือ

classic007

au2000

กลับไปโดนอีกจนได้ ที่นี้ติดใจสุดๆ

akumesu

อยากให้ดิวเป็นนางเอกอ่ะ เหมือนเธอจะซวยเพราะผัวเก่ามันก่อเรื่องไว้ เธอไม่ควรจะเจ็บปวดกับความผิดของผู้อื่น

Lucky Naruk

icerocker

avena

preneko

Ttum1188

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ดิวเป็นหลานสาวของเสี่ยกวงเองเหรอ ว่าแต่เจษก็ใจถึงนะหรือว่าแอบมีใจดิว ถึงได้ยอมเอาหัวของตัวเองไปขวางทางปีนให้ดิว แล้วน้องดิวโดนพี่เจษทำรักให้แบบเต็มใจแบบนี้ สงสัยว่าจะยอมรับพี่เจษเป็นผัวไหมนะ....อิอิ

แมว69

keng7799

คิวต่อไป หลังจากน้องดิว ที่น่าจะลืมลีลาหมอผีกำมะลอไม่ลง  ก้คงจะเป็นลูกสาวเสี่ยกวงซินะ  เห็นทำหูตาแพรวพราว  อยากดดนดุ้นปลัดขิกลงอาคมอยู่ด้วย

singkanong

น้องดิวได้รู้ความจริงและได้ทำในสิ่งที่ต้องทำไปแล้วพี่เจษก็ชนะใจไปด้วยอะไรจะไปเหลือคงต้องมีต่อกันอีกหลายรอบแน่ๆนับจากนี้ไปอิอิอิจฉาอาจารย์ล่ะครับ

elelle

Daniel Dear

น้องดิวกลับมาแก้แค้นรึกลับมาระลึกความหลังเนียะ