ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 11

เริ่มโดย เจตภูติ, มกราคม 23, 2021, 01:42:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poster007

แบบนี้ท้องแน่ๆแล้วได้ไล่ฆ่าอีกฝ่ายอิอิสนุกแน่คราวนี้

vigoblack

ดิวติดใจเจษฎาเข้าแล้วจนห้ามใจไม่อยู่

Moo Muzz

โลกมันกลมจริงๆ อ.เจษกลับมาเจอดิว แถมรักษาแผลใจให้ด้วยอีก

Iscore

ขอบคุณครับ อาจารย์เล่นแตกในแบบนี้ท้องนะครับแต่น้องดิวไม่เป็นอะไรก็ดีแล้วโดนจัดแบบเต็มใจคงจะติดใจแน่แบบนี้มาเป็นเมียอาจารย์เลยแต่อาจารย์คงไม่พอแค่นี้แน่ยังมีอีกหลายคนเลย

outsider

อริสาฉายแววนางเอกเฉยเลย ตอนแรกนึกว่าจะชิบหายซะแล้ว เอาน่าแบบนี้ไม่น่าจะมีปัญหาอะไรแล้วแหละ

John Conner

อ่า ได้เพื่อนร่วมทีมอีกคนแล้ว เอ๊ะ ไม่สิ ได้เมียอีกคนมากกว่านะ

minky way

น้องดิวได้ให้ อ.เจษซ้ำรอย เหมือนได้แก้แค้นไปในตัว ทีนี้เจษก็มีตัวช่วยเพิ่มมาอีกหนึ่งแล้ว  ::Beggar::

จรัญ บุญชู

หรือว่าสองคนนี้จะเนื้อคู่กันจริงๆ

peddo

นอดจากหนังเหนียวและ ยันต์นี่คงมีสรรพคุณเจี๊ยวหวานด้วยนะครับ น้องดิวเจอเข้าไปถึงกับเคลิ้ม ชื่อเสียงกระจายไปแน่ท่านหมอ

ตรี1131

::Glad::น้องดิวกลับมาแล้วนางเอกของเจฏ

biggiggog

กับน้องดิวคงไม่มีปัญหาอะไรแล้วหล่ะ
น่าจะยาวกันไป
ขอบคุณครับ

pm2015

ยิ่งย้ำความทรงจำำเข้าไปอีก ติดใจแล้วล่ะดิว

hunterkung

ได้ดิวมาแล้ว​ ได้คนมาช่วยงานแล้ว​ 

soidao

เนื้อเรื่องหักมุมมากจริงๆชอบครับ เขียนต่อยาวๆเลยครับ

dwarf

ขอบคุณ​ครับ... หลานเสี่ยกวง.. โดนจัดไปแล้ว.. อาจารย์เจษฏ.. คงต้องลงสมุดคิวว่าต่อไป.. ลูกสาวเสี่ยกวง​  ลูกสาวกำนูน... เพื่อนลูกสาวกำนัน.. เป็นลิสลำดับต่อไป