ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 12

เริ่มโดย เจตภูติ, มกราคม 27, 2021, 12:04:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lukpuman

bbkja555

ตอนนี้ถ้าเป็นหนังก็เรียกว่าจุดเข้าเรื่องเลยครับ

somchat

มีเรื่องให้คาดเดาได้ยาก ทำให้น่าติดตามตลอด ผู้ขียนสามารถตรึงใก้อ่านได้ทุกบรรทัด เยี่ยมจริงๆ

jeab2504

Pinomyim

Iscore

ขอบคุณครับ อ๊อดจัดการเกวลีอาจารย์เจษจัดการเจนีสนึกว่าจะมีแต่อาจารย์เจษที่จะจัดการลูกสาวกำนันอ๊อดจะจัดการเกวลีได้ไหมนะแต่ไม่น่ารอดนะโดนยาไปแล้วแต่อาจารย์เจษเล่นเจนีสแน่โดนยาไปแล้วไม่น่ารอด
#อ๊อดจัดหนักเกวลีไปแล้วทางอาจารย์เจษก็คงไม่น้อยหน้าแน่มีติดใจแน่แต่อ๊อดเก็บคลิปไว้แบบนี้มีแบล็คเมย์แน่

Chan_Som

มีหน่วยงานลับ บุรุษประหลาดอีก จะเกี่ยวข้องยังไงกับเจษ งงดิผม เรื่องลึกลับซับซ้อนมากขึ้น แต่น่าติดตามมาก ลุ้นต่อ  ::Dizzy::

Ttum1188

สงสัยทั้งเจษฎาและอ๊อดต้องเสียเหงื่อแล้วมั้งงานนี้

solid17

pssbr

อาจารย์เจษกับอ๊อดแบ่งกัน สองคู่เลย

namona

PD

แบ่งกันไปคนละคน จะได้เท่าเทียมกัน

Mr.D

testman

ไป ๆ มา ๆ อ๊อดติดกล้องไว้ถ่ายตัวเองซะแล้ว

เนื้อเรื่องเข้ทข้นไปทุกทีครับ อยากรู้ว่าตกลง กัณฑิชาเป็นฝ่ายไหนกันแน่ครับ

Satira Potikanon

สบายตัวทั้งลูกพี่ ลูกน้องต่าง ถ่วงเวลาชั่วโมงไม่น่าพอ