ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 12

เริ่มโดย เจตภูติ, มกราคม 27, 2021, 12:04:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hurricane

mana0440

ตะวัน123

งานเข้าทั้งลูกพี่ลูกน้องแล้วดันได้ยามาผิดซะงัน

biggiggog

เหมือนมีสองเรื่องรวมอยู่ในเรื่องเดียว
แถมยังคนละแนวซะด้วย
มันจะเกี่ยวกันยังไงหว่า
ขอบคุณครับ

occocc

TT001

ตอนนี้ลุ้นมากเลยครับไม่รู้ว่าใครจะได้ใครก่อน แต่ผมเดาว่าได้เอาทั้งคู่

karin117

อ๊อฟ

ตั้ง​1​ชม.​ แล้วเจษ จะ​ถ่วงยังไง​น้อ  555

Coleman

ดูท่าอาจารย์คงต้องเสกเทียนน้ำมนต์ใส่น้องเค้าแล้วล่ะ

Matsudaira777

เอาจริงๆตอนนี้ติดเนื้อเรื่องละ รู้สึกมันซับซ้อนน่าติดตามดี ฉากเสียวนี่กลายเป็นของไว้เพิ่มอรรถรสเลย

knight18

ไหนๆก็ไหนๆมาถึงขั้นนี้แล้ว อย่าให้เสียชื่อเจ้าสำนักจัดชุดใหญ่ไฟกระพริบไปเลยอาจารย์ ::DookDig::

กบ

chipchip

ติดตามว่า อริสา จะมีบทบาทช่วยเจษด้วยมั้ย

Tik K.

เจษทำพิธีทางนี อ๊อดจัดอีกทางหนึ่ง น่าจะร่วมมือกันได้

keng7799

โอ้ว จังหวะพนี้เลยครับที่รอมานาน  ทั้งลูกพี่ลูกน้อง จะแก้ปัญหาจากยาปลุกเซ็กส์ได้ไง ถ้าไม่ตอบสนอง งานนี้ได้เสียวทั้งลูกพี่ลุกน้องแน่  แต่อยากดูลีลาลุกสาวกำนัน ว่าจะเด็ดแค่ไหน