ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 12

เริ่มโดย เจตภูติ, มกราคม 27, 2021, 12:04:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chatjane4234

เอาแล้วไง อ็อดจะได้เปิดซิงลูกสาวกำนันแล้ว

ones26421

Rrrrop

jackkie

ขอบคุณครับผู้แต่ง  หักมุมฮานิดๆน่ะครับจัดเต็มกำลังกับยาผิดขนานแล้วครับ

au2000

ที่อาจารย์ก็จัดทางนี้
อ็อดก็ได้จัดอีกคนลงตัวพอดี

Daxamoo

ถ่วงเวลาชั่วโมงนึงก็ต้องจัดเยสองดอกเท่านั้นเอง

ข้าจะแทงเจ้า

อาจารย์มีของดีอยู่ตรงหน้า ถ้าไม่จัดนี่น่าเสียดายนะ

Theman368

outsider

พากันผิดแผนกันทั้งคู่ละวะงานนี้ อ๊อดไม่ใช่ว่ามีสตินะที่ส่งข้อความมา สงสัยของจะขึ้นซะมากกว่า

combibloc

มีทุกรสชาดจริงๆเรื่องนี้ ผมติดตามอ่านทุกตอน เขียนได้น่าติดตามมากๆครับ

Sak2563

มาถึงขั้นนี้อาจารย์ทำพิธีเข้าแล้วกัน

Plazx

terapoong48

สงสัยอาจารย์​เจษต้องเป็นผัวเมียน้อยกำนันไปก่อนซัก1ชั่วโมง​ล่ะ

saranchai

แท่งวิเศษ​ช่วย​ได้ส่วนอีกคนคงได้ลูกสาวกำนันแทนละทีนี้

T0mahawk