ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 12

เริ่มโดย เจตภูติ, มกราคม 27, 2021, 12:04:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

××Mon××

ตายล่ะ ผิดแผนเพราะใช้ยาผิด ไม่ใช่ว่าจะได้เสียวกันทั้งคู่เลยหรอ จะเสียงานใหมเนี้ย

Fazz

อ๊อดได้ของฟรีมาแบบงง ส่วนอาจารย์เจษต้องใช้แรงถ่วงเวลาแล้วครับ

Boran Mark

ฝ่ายอาจารย์เก็บเด็กของกำนันกิน ส่วนอ็อกลูกศิษย์ก็เก็บลูกสาวกำนันบ้างก็ได้ 5 5 5

jaja

บริษัทอะไรคือน่ากลัวแท้มีหน่วยตามฆ่า ล่ากันล้างบาง

ผู้เฒ่าเซราะกราว

สงสัยงานนี้อาจารย์เจษกับน้องอ๊อดจะได้เมียโดยไม่เจตนา....5555

n_neng

peddo

ลูกพี่ลูกน้องต้องแข่งกันแล้ว แข่งกับเวลาด้วยว่าจะมีใครขัดหรือัปล่า เดาว่า าจารย์เจษน่าจะควบคุมตัวเองได้ แต่น้องอ๊อดท่าจะแย่ ถ้าทำไม่ถูกใจ แทนที่จะได้พันธมิตร อาจทำให้ความลับแตกตามน้ำไปด้วย
ขอบคุณครับ
อ่านจบก็อิฉาอ๊อดเป็นกำลัง แต่ชักสงสัยว่า อาจารย์เจษท่าจะไม่รอดเหมือนกัน ยิ่งเจอสาวเป็นงานท่าทางจะยาวกว่าสองชั่วโมงครับ

teerawatc

ยิ่งอ่านยิ่งอยากรู้ครับว่า องค์กรใช้วิธีไหน ทำให้คนมีความแข็งแรงขึ้น แล้วมีเป้าหมายอะไร เกี่ยวอะไรกับพระเอก

อ่านฉากตามจับคนประหลาดแล้วให้ความรู้สึกคล้ายฉากในการ์ตูน manhwa ของเกาหลี

ชอบพระเอกครับทีมีการวางแผนการณ์ มีอุปกรณ์ ในการทำภารกิจ พร้อมผู้ช่วยมือดี

แต่ละงานก็มิได้ง่าย มีอุปสรรค แต่ก็แก้ปัญหาเฉพาะหน้าผ่านไปได้ด้วยดี ทำให้รู้สึกลุ้นตามไปด้วย 

เนื้อเรื่องสนุกครับรอติดตาม

akumesu

ดูท่าอาจารเจษ จะได้เครมเมียน้อยกำนันแน่ๆ แต่อะไรมันจะผิดแผนไปไหม?

D4rthvader

จรัญ บุญชู

ยุ่งแล้วครับยาผิดชนิด...สงสัยอาจารย์ต้องมีเมียโดยประมาทแน่ๆ

pitoonpa

chapter11

ลูกสาวกำนันเสร็จอ๊อดแน่ ตอนแรกคิดว่าเจษจะได้นะเนี่ย กลายเป็นอ๊อดจัดแทน

bronzehead

เนื้อเรื่องเหมือนกับตัวเอกน่าจะไปขโมยอุปกรณ์ลับทางทหารมาโดยไม่รู้ตัวหรือเปล่า หรือไม่ก็โดนแฟนเก่าหลอกใช้ให้ไปขโมยโดยไม่รู้ตัว

mobkhe

ลุ้นมากกกกแต่ไม่น่ามีอะไรนะทรงนี้