ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 12

เริ่มโดย เจตภูติ, มกราคม 27, 2021, 12:04:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kupong

manxxx

อาจารย์เจษ ได้สาวคนใหม่แน่ๆครับงานนี้ จะได้ 1 หรือ 2

nar007

ดูแล้ว 4 คน 2 คู่ ค่อนข้างแน่แต่สงสัยว่าอ้อดจะหลบออกมายังไง ดูแล้วยังไงก้อเสีนแน่ๆ

manote

กลายเป็นลูกน้องจะได้เปิดลูกสาวเสี่ยก่อนเหรอเนี่ย

lucipher666a

จากยาสลบกลายเป็นยาปลุกเซ๊กนี่ไม่ใช่เข้าทางหรอกเหรอ

mario

panax

ตามลุ้นทั้ง2คู่เลยครับ   จะสำเร็จตามแผนกันมั้ยน้อ

Naratt

oddsk

po3026

เมียน้อยกำนันจะรอดหรือเปล่าดูท่าน่าจะไม่รอดแน่

prapan

เหมือนจะผิดแผนไปนิด แต่คงไม่เป็นไรมั๊ง

thana7

เนื้อเรื่องซับซ้อนซ่อนปมไว้เยอะ ลูกพี่กับลูกน้องสร้างปมให้แก้ด้วยเหมือนกัน

chatree52

อ.เจษไม่น่าห่วงๆแต่อ็อดนีสิจะล่อลูกสาวกำนัน

unclejacky

mspeed

มือโปรขนาดนี้น่าจะมีคนช่วยดูต้นทางข้างนอกอีกคนนะครับ
งานนี้อ๊อดจะได้เมียเลยไหมน้า ส่วนอาจารย์ไม่ต้องห่วง จัดไปไม่รอดแน่นอน