ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 19 : ครูเบสท์เสียสาว Pt2

เริ่มโดย nato87, กุมภาพันธ์ 04, 2021, 02:27:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gundam2000

ไชโย เข้ามาปุ๊บผมรอตอนใหม่มานาแล้ว ครูเบสท์คนสวย

Wichana

บอสใหญ่เรียบร้อยแล้ว จากนี้ไปคือฮาเร็มแล้วคร้าบบ ลุงพลนี่อาศัยโชคและความบังเอิญได้ดีสุดๆ

Phoowadol

อ๊ะ!?....ทีมโปรด ของลุงพล คือลิเวอร์พูล เหรอครับ เหมือนผมเลย
แต่ว่า แหม่....เมื่อคืน โดนรไบรตันสอย คาบ้านเลย....ฮือๆๆ
   กลับเข้ามาที่เนื้อหากันต่อ........ฮือ.ไอ้แค่เพิ่งอ๊วกมา ไม่ใช่ปัญหา สำหรับลุงหรอก เพราะ ขนาดถ้ำทองลุงพลก็ยังทลวงมาแล้ว......และที่บอกว่านี่แค่เริ่มต้น ในค่ำคืนนี้  ผมมั่นใจว่าเดี๋ยวลุง คงมอบบทรักพิเศษ ให้กับครูเบสท์ ด้วยการ ขุดทองด้วยชัวร์........ถึงประสบการณ์เสียสาวครั้งแรก อาจไปประทับใจสักเท่าไหร่ แต่ด้วย ลีลาขั้นเทพของลุงพล ก็ เล่น เอาครูเบสท์ แอยมีรอยยิ้มที่มุมปากนิดๆ ด้วยเหมือนกันนะ...อิอิ ::Cheeky::  เอาหละ ราตรีนี้ยังยาว....คาดว่า ครูเบสท์ คงต้องเจอลุงพลสอนเสียว อีกหลายยกชัวร์......เธอจะเข็ดหรือติดใจในรสรักของลุง รึไม่ ต้องตามดูในตอนหน้าแล้วหละ....แต่ผมมั่นใจในตัวลุงนะ....เอ้า..ว่าแล้วลุยโลด ::Snap::   ::WooWoo::   ::WooWoo::

kapook6336

คืนนี้ลุงพลจะเล่นทั้งด้านหน้าและด้านหลังเลยเหรอ ท่าทางครูเบสจะติดใจแน่ๆ

chairat04

ครูเบสท์โดนยิงด้วยจรวดลุงพลจะรอดตายติดใจลุงพลอีกคน ขอบคุณครับ

wawer nakorn

Empire13

::HeyHey::อิจฉาลุงพลคนมีวสนาสุดๆ ได้เปิดตลอด ยังไงก็เอาให้
ครบสามประตูนะครับ

holovelove

สุดยอดเลยครับผมรออ่านตอนนี้หลังจากได้หมอ  ถึงนายก็สมกับการรอคอย
เหงาๆ