ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 19 : ครูเบสท์เสียสาว Pt2

เริ่มโดย nato87, กุมภาพันธ์ 04, 2021, 02:27:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

13igboss

ในที่สุดดด...รออ่านตอนครูเบสท์มานาน ได้เปิดซิงซะด้วย อิจฉาลุงพลจังเลย  ::HeyHey::

natt omaga

เรียบร้อยลุงพลเเล้วครูเบส เเต่อีกตอนจะสนุกขนาดไหนน่ะจะมีฉากครูเบส หมอพลอย ลุงพลไหมนี้ อยากรู้จัง ขอให้ตอนหน้ามาไวๆน้ำกำลังเดิน ขอบคุณครับ

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ สมหวังดั่งใจชอบเลยครับ แต่ก็สงสารครูเบสท์ครับ โดนลุงพลจัดชะหนักเลย

Darkreader

ลุ้นอยู่ว่า เปิดซิงนี่ จะโดนลุงแกจัดทั้ง 3 ประตู ตั้งแต่แรกมั้ย

ronin21_xonly

อยากรู้ว่าจะติดใจยอมเป็นเมียลุงพลด้วยเหตุผลอะไร

รอติดตามครับ ^^

Supachok Tupsutti

ตอนแรกก้อห้ามกันทั้งน้านนนน...พอโดนไปจริงๆหลงทุกรายยยย..อยากให้มีหมอพลอยมาร่วมด้วยครับจะฟินมากกกกก

kae+

BBlingT

freedom-more

ว่าแต่ก็แอบสงสารครูเบสท์นะ จะมีบทหวานกับลุงพลคนเจ้าชู้บ้างไหมล่ะเนี่ย

noraseth

Mr.x69

ลุงของเราทำได้แต่ครูเบสไม่ได้ยินยอม อยากรู้ว่าลุงเราจะกล่อมครูเบสต่อจากนี้ยังไง

นาสตา

ในที่สุดก็ทะลวงพรหมจรรย์ครูเบสท์สักทีนะท่านท้าววจัดให้หนักเลย