ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 19 : ครูเบสท์เสียสาว Pt2

เริ่มโดย nato87, กุมภาพันธ์ 04, 2021, 02:27:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Wasabi Orange

ลุงพลจำใจดอกน๊ะ ที่จริงนางฟ้าอย่างครูเบสท์ น่าทะนุถนอม  แต่ทุกคนว่าจะให้ครูเบสท์ไปโดนใครจัดีเหรอ  ลุงพลพระเอกน้าาาา

samajidto

zaar65

ได้ครูเบส แล้วจะให้ปองดองกับหมอพลอยอย่างไร อยากรู้

ruby31797

beerrescue

ชอบ วิจารณ์มากครับ ไม่แชร์ต่อ

Davilhades

ลุงนุ่มนวลหน่อยยสิครับเดี่ยวได้กินครั้งเดียวน้ะ55

jetdo100

ในที่สุด ลุงผลก็ได้ชำแรกแหวกร่องครูเบสท์จนได้ ยังไงครูเบสท์ก็อย่าให้แพ้หมอพลอยนะจัดลุงแกหนัก ๆให้เป็นลมอีกสักรอบ

vertjaune

แบบนี้ ถือว่าลุงเสร็จภารกิจของท่านท้าแล้วใช่มั้ย ถ้าใช่หลังจากนี้ไรต์เตอร์คงอัดดราม่ายาว ๆ แล้วสินะ

youang

แล้วลาสบอสอย่าครูเบสก็เสร็จลุงพล อิอิ ^^ ขอบคุณครับ

แฟ๊ต บอย

NanobotS

จุดพลุฉลอง ได้เก็บแต้มเพิ่มสาวในสแปร์ ลุงนี่น่าอิจฉา

mario

เดี๋ยวนี้อ่านชื่อลุงพลทีไรพาลนึกไปถึงลุงพลนั่นทุกทีเลย