ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hamao] Avenger Kouhen : เผด็จศึก คนกินมนุษย์ [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, กุมภาพันธ์ 05, 2021, 01:33:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oswald

อ่านตอนแรกกันก่อนนะครับถ้ายังไม่ได้อ่านเดี๋ยวงง >>> Avenger :  คนกินมนุษย์
ติดตามชม Endgame เอ๊ย ตอนจบได้แล้วครับ

ผลงานอื่นๆ ของ Hamao

Avenger :  คนกินมนุษย์
Playback : หวนคืน
Sister Typhoon : พี่สาวจอมจุ้น
Summer Days : หรรษาหน้าร้อน
Diss : ทาสรักน้องซาดิสต์

siwapeeza

อ่าววว จสกฝ่ายรับกลายเป็นฝ่ายลุกเฉยเลยแบบนี้ เอาซะพี่น้องหมดสภาพเลยยย

ปรากฏว่านางเอกน่าจะเป็นลูกครึ่งชัวๆ

phatsa

เริ่มติดใจแล้ว ที่ได้ลิ้มลองอะไรใหม่ๆ มีสองเพศในร่างเดียว

MooOon

งืม.........เอาความปวดตับดร่าม่าในตอนเเรกของผมคืนมา นึกว่านางจะ

มีปมอะไรให้เครียดๆ ดันมากลายเป็นตัวร้าย เเบบหนังฝรั่งในตอนจบซะเอง

เเต่เอาจริงๆก็ไม้่ใช่เเนวจริงๆนั่นเเหละ 2 เพศเนี่ย -*- ขอบคุณที่แปลให้อ่านครับ ^^

แมงโก้ส้นตีน

เอาคืนด้วยการเป็นลูกครึ่งมากินพวกมันคืน สะใจไปสินะ
::DookDig::

niceanglev

นางเอกเป็นลูกครึ่งเฉยเลย แถมยังทำได้เหมือนซาคิวบาจริงๆด้วย มี2เพศในร่างเดียว สนุกเลย

13igboss

นางเอกเราได้ทั้งรุกทั้งรับ แซ่บเว่อร์ ได้ลองสงสัยคงติดใจ อย่างนี้ต้องฝึกบ่อยๆ จะได้ชำนาญ  ::YehYeh:: ::YehYeh:: ::YehYeh::

biggiggog

แสดงว่า2พี่น้องก็ซวยไป จากผู้ล่ากลายเป็นเหยื่อซะงั้น
ขอบคุณครับ

psycho-field

อ่าวหักมุมเฉย แต่ตอน 2 นี่เหมือนจะหมดมุขยังไงไม่รู้นะครับ ลายเส้นก็ดูดรอปๆลงด้วย

Kit.m555

เอ้านึกว่าโดนสูบไปสะอีก ::Horror::
อยู่รอดจนกลายเป็นฝ่ายรุกไแล้ว ::Ajark::

ddcc

เอ้า เกมพลิก นางเอกกลับมาทำหน้าที่ได้เฉย ช็อคสุดคือมันมีดุ้นทั้งคู่  ::Suffocate::

bigboy001

::Sweat::
อ้าวจากสาวโดนจัดหนักแบบรุมๆตอนแรก
กลายเป็นสาวมีดุ้นแลกกันเสียบแม่เจ้า....
งานนี้่เพลินกันยาวๆไปแลกกันสนุกเลยแหะ

prota

พลิกล็อกสะงั้น แต่สนุกมากจริง กลายเป็นว่าเผ่าเดียวกัน มีตอนต่อไปติดตามแน่ ถ้าไม่ลืมไปซะก่อนนะ บางเรื่องก็หายไปนานเกิน ขอบคุณครับ

Lonelyworm

อ้าวๆๆ ไหงผู้ล่ากลายเป็นผู้ถูกล่าซะงั้น

ดันไปปลุกความหื่นในตัวเธอเข้าซะแล้วววว  ::Horror::

d_arker

พลิกล็อค ได้เวลา"เอา"คืนแล้ว(ฮา)

เสียดายแค่สองตอนจบ ถ้ามีต่อ เอลฟ์ที่ร่วมงานคงไม่รอดโดนจับแดรกไปอีกคนแหง