ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณแม่สอนเสียว ตอนที่ 16 (ปลดปล่อย)

เริ่มโดย Farewell, กุมภาพันธ์ 10, 2021, 02:31:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ท่านคิดว่าควรรักษาอาการนิมโฟมาเนียของวิภาหรือไม่?

ควรรักษา
187 (61.9%)
ไม่ควรรักษา
115 (38.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 302

ปิดโหวตแล้ว: กุมภาพันธ์ 15, 2021, 02:32:51 หลังเที่ยง

ตะวัน123

วิรีบรักษาเลยน่ะแต่ตอนบำบัดต้องเป็นเป้คนเดียวน่ะ

number6

ทางเลือกมาถึงตรงหน้าเป้แล้ว จะเลือกใครดีนะ อยากให้คุณแม่รักษาจนดีขึ้นควบคุมได้ เรื่องราวจะได้ไม่หันเหไปทางปวดจิตปวดใจ พ่อแป้งก็วางแผนจะกลับมาอีก พ่ออีฟก็อีกคน เกิดคุมไม่อยู่จะยุ่งเหยิงเอา

treemiles

ของแบบนี้มันอยู่ที่จิตใจ ไม่ต้องรักษา แต่ถ้าคบคุมได้ก็น่าจะโอเคน่ะครับ

tdt14023

ใจหนึ่งก็อยากให้แม่วิรักษาโรคให้หายแต่อีกใจหนึ่งก็ไม่อยากให้รักษาครับ แต่คิดว่าน่าจะรักษาโรคนี้ก่อนนะครับแต่ไม่อยากให้รักษาให้หายขาดครับอยากให้เป็นโรคนี้ตอนอยู่กับเป้เท่านั้นครับ

7878

อืมมม ตัดสินใจไม่ถูกเลย

ประมาณ รักพี่เสียดายน้อง

ballnakrab

สงสัยจะได้เป็นลูกสะใภ้ตัวเองนะคุณแม่ ::DookDig::

แน่นอนจริงๆครัช

saranchai

เอาหมอปิ่นไว้ในลิสต์​เพิ่ม​สักคนจะแจ่ม​มาก​ๆ​ครับ​ผม​

ham204

เป้จะแม่วิอยู่ไหมนี่ หรือจะโดนรุมดีนะ เป้ ลุย

apichart2523

ชาเลิศ สถิตบุญเลิศ

ไม่รู้จะเลือกใครดี เลือกหมดทุกคนเลยได้ปะ ::DookDig::

rstyx

ไหนๆก็ไหนละ จะอดใจไปทำไมทั้งแม่ทั้งเป้ จัดให้แป้งเห็นเลย

jay14