ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 19 : ครูเบสท์เสียสาว Pt3

เริ่มโดย nato87, กุมภาพันธ์ 10, 2021, 04:53:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Run2020

Wasabi Orange

เป็นบทที่ทำใจอ่านลำยากมาก  อยากรู้ว่าลุงพลจะจัดครูเบสท์ยังไง  พอมาถึงเวลาจริงๆ ก็ทำใจให้คล้อยตามลำบากแฮะ  เอาลุงพลสู้ๆ  จัดจนครูเบสท์ติดงอมเลย

commonly

bmaII

ไปให้สุด อย่าปล่อยให้พลาดโอกาสอันงาม พรุ่งนี้ค่อยแก้ปัญหา

Darkreader

กะเปิดให้ครบ 3 รู เลยปะเนี่ย ลุง เบาๆ หน่อย สงสารครู

deamondear

เอาไงดี กลัวค้าง หรือจะรอ pt4 ดีครับดอง1, 2ไว้แล้ว โอ๊ยยตัดสินใจไม่ได้เลยครับบT T

แมงโก้ส้นตีน

ครูเบสท์ไม่น่ารอด รูก้นคงโดนเปิดซิงติดใจไปอีกดอก
::Orz::

Hanz3312

ครั้งแรกของครูก็หน้าหลังเลย นางเอกในเกมรักนี่ที่โดนตาลุงครั้งแรกสองประตูนี่มีอุ๊ อีฟ และคนล่าสุดก็เบสท์สินะ มีแต่สาวบริสุทธิ์ทั้งนั้น อาจถึงกลับระบมอย่างอีฟก็ได้นะ

kchumpot

ครูเบสของผมสงสัยพรุ่งนี้ต้องลาป่วยเจอช่องหลังเข้าไปเดินไม่เป็นแน่คิดแล้วเสียวนี่ยังต้องต่อภาค4อีกหรือครับขอให้ออกมาไวๆหน่อยนะครับ

Upheaval