ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 19 : ครูเบสท์เสียสาว Pt3

เริ่มโดย nato87, กุมภาพันธ์ 10, 2021, 04:53:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Phoowadol

โอ๊ะ....!? โอ๊ยยยยย....กับ ตอนสุดท้ายที่ไม่ท้ายสุด ของ ครูเบสท์ เล่นเอาหมดพลังงานไปหลายเลยครับท่าน....
เสียวสุข แบบเจ็บๆ แต่ผมแอบเห็นนะว่า ครูเบสท์ก็คล้อยตามลุงพลได้ดีทีเดียว เชื่อได้เลยว่าต้องมีการยำ้รักอีกหลายๆตอนด้วยหละสำหรับ คู่รักคู่นี้...โดยเฉพาะ  เมื่อถึงเวลา ที่เครื่องบินลำนั้นตกจริงๆ  ถึงคราวนั้นหละ ที่จะทำให้ครูเบสท์ เชื่อว่าลุงพลหวังดีต่อเธอจริงๆ......และเวลานั้นมาถึงก็ อาจจะได้เห็น ครูเบสท์ มาให้รางวัลลุงพล แบบ ส่งตัวถึงที่ด้วย.... ::Thinking::.(มั๊ง) อิอิ.......นี่ผมคิดเผื่อไปไกลรึเปล่าเนี่ย...อิอิ ::Bloody::  ขอบคุณมากครับ ซินเจียยู่อี่ซินนี้ฮวดใช้ ครับท่าน

เคียว

ถ้าอ่านแบบไม่คิดมากผมอิจฉาลุงมากกว่าสงสารครูซะอีก กรรมของรีด ::Fighto:: ::Fighto::

morekung

ตอนใหม่มาแล้ว ครูเบสเจอทั้งหน้าทั้งหลังจะติดใจไหมนะ

Nu metal

เปิดให้ครบ 3 รู แบบนี้ หมอคงเข็ดจนวันตายอะ ลุงมาแนวโหดมากครั้งนี้ 

ruby31797

pakykit

ต้องทำไปจนเลยเวลาขึ้นเครื่องเลย น่าจะหลายวันอยู่

หนูนัทครับ

ในที่สุดก็ได้เปิดซิงทั้งสามรู หวังว่าผู้แต่งจะเขียนบทแซนวิทระหว่างลุงพล หมอพลอยและครูเบสด้วยน่ะครับ

Nikubou

Ideology

แหม จะเปิดให้ครบทั้งสามทางในวันเดียวเลยหรอลุง ไม่สงสารคุณครูบ้าง

fufu22