ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 19 : ครูเบสท์เสียสาว Pt3

เริ่มโดย nato87, กุมภาพันธ์ 10, 2021, 04:53:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thana7

pipatpee

ชาย ชุดแดง

ME

ronin21_xonly

ต้องติดตามอยากรู้ว่าเบสท์จะติดใจลุงพลอย่างไร แต่คิดว่าถ้าเบสท์เป็นนางเอกของเรื่องคิดว่าเบสท์น่าจะท้องมีลูกกับลุงพลแน่นอน

teerawatc

ถ้าลุงพลไม่ใช่พระเอกกลับชาติมาเกิด นี้ก็ตาแก่โรคจิตดีๆนี่เอง

เอาเป็นว่าเชียร์หมอพลอยมากกว่านะครับ  อุตส่าห๋วางแผนไปเริ่มต้นชีวิตกันแล้วแท้ๆ 

ลุงพลยังไม่ยอมหยุดอีก 

ktbb1966

ครูเบสท์ขึ้นอันหนึ่งแซงเมียคนอื่นของลุงพลชั่วคราว

Jirachat2

เอาละครับครู ถึงเวลาแล้ว" ลุงพลดึงนิ้วชี้ออกมา ก่อนจัดแจงคร่อมหลังของครูเบสท์แล้วจ่อหัวรบนิวเคลียร์รัสเซียดุนดันรูก้นที่ผ่านการเบิกทวารด้วยนิ้วชี้อวบอ้วน "อูยยยย!!!"

peddo

ถึงจะเตรียมใจมาแล้ว แต่พอมาถึงบทจะเบิกทวารจริงๆ ก็อดสงสารไม่ได้ ครูคงต้องกินน้ำเต้าหู้ไปอีกหลายวัน น้ำพริกหนุ่ม ตำบักหุ่งคงต้องรอให้แผลกายแผลใจหายก่อนนะครับ
ครูเธอน่ารักจังครับ ดูเรียบร้อย ว่าแต่มีรูปแบบที่เธอทำหน้าแบบที่บรรยายในเรื่องบ้างไหมครับ อยากเห็นจัง

Jane Cactusxp

ครูเบสท์โดนลุงพลทะลวงประตูหลังจนได้ ไม่รู้จะติดใจไหมเนี่ยสิ

freedom-more

โอ้ววว ครูเบสจะติดใจให้ลุงพลเราซ้ำรอยไหมล่ะน้อ ใจนึงก้อสงสาร ใจนึงก็อยากให้โดนซ้ำ ฮ่าาา

youang

game2539

ครั้งแรกก็เล่นจัดการทุกรูเลยงานนี้ครูเบสได้เดินไม่ได้เป็นวันแน่

kapomman

ครั้งแรกก็เอาข้างหลังเลยรึ นี่กะให้นอนซมจนลุกไปไหนไม่ได้เลยใช่ไหม