ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก (NTR/นอกใจ) by Koog Google Remake ตอนจบ

เริ่มโดย Koog Google, กุมภาพันธ์ 12, 2021, 09:31:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ryg123456

Hanz3312

อ้าว!!! ตัดจบแบบงงๆ สองตอนที่ผ่านมาเตรียมแก้แค้น? อุตส่าห์มีพ่อรวยล้นจบนอกทั้งที  ::Hmmm::

noojane

จบแบบทำร้ายตับมากๆ
โดนทิ้งยังไม่พอยังโดนส่งรูปมาเยาะเย้ยอีก

Prik110927

Babanananana

เห็นบอกงานยุ่ง ไม่ต้องรีบก็ ได้นะคับ เน้นสบายๆ สู้ๆนะคับ

eak111

ขอบคุณมากครับ รอมานานมาก
ว่าแต่ตัดจบได้ใจร้ายจัง TT

ชอบครับ แหวกแนวดี ดูเรียล

1819

เหวออ จบแบบนี้ ทำร้ายคนอ่านจริงๆ   เสียใจรู้สึกว่าตัวละครที่ ติดตาม ต้องมาจบแบบนี้  แต่ก็เข้าใจท่านผู้้เขียนครั บ ที่สร้างสรรค์บทเสียวและ ดราม่า ให้อ่าน แต่ ทำร้ายจิิตใจกันชัดๆ  หื้อๆๆ😭😭😭
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

bluesky11

ผมหวังว่าสักวัน เมื่อผู้ประพันธ์ว่าง จะมีเวลามาแต่งตอนจบอีกเวอร์ชั่นที่ให้บทเรียนคนเลวอย่างเอกได้อย่างสาสมนะครับ อยากให้เป็น bad for Ake มากกว่าครับ ต้องขอบคุณท่านที่สละเวลามาแต่งเรื่องสนุก ๆ ให้อ่านครับ

drof666

หน่าหนีๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆฝันกลางวัน ฝันถึงดอกไม้หอม น่านอนจนไม่อยากตื่น

blackjack

boy2516