ชักช้าไม่ทันหมาแดก (NTR/นอกใจ) by Koog Google Remake ตอนจบ

ชักช้าไม่ทันหมาแดก (NTR/นอกใจ) by Koog Google Remake ตอนจบ

• 68 ตอบ
  • 5918 อ่าน
*

ออฟไลน์ Koog Google

• Junior Member
  • 293
  • 1811
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2021, 09:31:50 pm »
เนื่องจากG.A.ไม่ว่างมาแต่งต่อ เพราะงานเยอะมากกกกกกกกกกกกกกกก.....จึงขอสรุปรวบรัดถึงตอนจบของเรื่องให้ทุกๆท่านที่รอชมนะครับ

หลังจากผ่านเรื่องราวมามากมาย บอยได้ตื่นขึ้นพบว่านั้นเรื่องทั้งหมดนั้นเป็นเเค่ความฝัน...

ใช่แล้ว...ทุกอย่างคือจินตนาการของชายคนหนึ่ง ที่สูญเสียสิ่งที่รักของตนไปกับหัวหน้าที่แสนเลวของเขา

ฟ้าสาวสวยตัดสินใจยุติความสัมพันธ์กับบอย หลังจากที่คบกันมาได้ 1 ปี เธอรู้สึกเบื่อหน่ายกับแฟนหนุ่ม ที่วันๆเอาแต่นั่งทำงาน ไม่ใส่ใจเธอเท่าที่ควร

จึงทำให้ฟ้าหันไปคบกับพี่เอกจริงจัง และหลังจากนั้นไม่นาน เธอก็ตั้งท้องลูกคนแรกกับพี่เขา

ความจริงคือบอยยังคงไม่รู้ตัว ว่าแฟนสาวได้ทิ้งเธอไปแล้ว กระทั่งพี่เอกได้ส่งรูปที่กำลังนอนกับฟ้ามาให้บอย และบอกกับบอยให้ไปร่วมงานด้วย

บอยแทบช็อคราวกับวิญญาณออกจากร่าง ก่อนจะจินตนาการพร่ำเพ้อถึงเรื่องราวๆต่างๆ

โดยหารู้ไม่ว่าขณะที่ตัวเองกำลังนั่งซึมอยู่ ณ ตอนนี้ ฟ้าเองก็กำลังเสียวซ่านหัวสะบัดไปกับผัวตัวเองอยู่ ทุกวัน...

ปัจจุบันฟ้ากับพี่เอกมีลูกกัน 3 คนและอยู่ด้วยกันอย่างมีความสุข.

Happy NTR Bad end for MC, Good end for Ake 💕

ขอบคุณต้นฉบับท่าน Tyrant อีกครั้งด้วยนะครับ ยังคงรอวันที่ท่านกลับมาแต่งต่อให้จบนะครับ....

ต้องกราบขออภัยนะครับที่ต้องตัดจบ เพราะจริงๆแล้ว ตอนจบที่แท้จริงฉบับG.A. เรื่องนี้คือ Dark ซึ่งที่G.A.เขียนไปทั้งหมด นั้นคือ จินตนาการของบอยที่กำลังจิตตกอยู่นั้นเอง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 12, 2021, 09:48:03 pm โดย Koog Google »
Koog Google

*

ออฟไลน์ Phoowadol

• Global Moderator
  • 2190
  • 333
Re: ชักช้าไม่ทันหมาแดก (NTR/นอกใจ) by Koog Google Remake ตอนจบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2021, 09:39:37 pm »
อ๊าว!?... ::Ajark::  ไหงออกมาแบบนี้ไปได้อะครับ....หมดกันอีบอย อดแก้แค้นเลย......เฮ้อ.! ::Crying::.....fc อดสะใจเลย... ::Horror:: 
    แต่ผมแอบหวังลึกๆนะครับ  ไรท์จบ แบบปลายเปิดไว้แบบนี้  น่าจะมีภาคต่อ  มาให้เราได้อ่านอีกแน่ ในเวบาอันควร  ในวันที่ไรท์พร้อม.....ขอบคุณมากครับ ::Thankyou::

*

ออฟไลน์ g9898

• Senior Member
  • 894
  • 186
Re: ชักช้าไม่ทันหมาแดก (NTR/นอกใจ) by Koog Google Remake ตอนจบ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2021, 09:40:04 pm »
ไมจบรวบรัดจังเลยครับ นานๆกับมาเขียนต่อก็ได้ เสียดายจริง ::Crying::

*

ออฟไลน์ talusamaluda 07

• 388
  • 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2021, 09:42:52 pm »
จบแบบปาหมอน รอว่างมาแต่งเพิ่มครับ

*

ออฟไลน์ Kirinoami

• 417
  • 214
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2021, 09:48:48 pm »
จบแบบตับแตกซะงั้น แต่ในมุมนึงมันก็ดีสำหรับคนนึงหล่ะนะ

*

ออฟไลน์ T-maesai

• 338
  • 0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2021, 09:50:01 pm »
กำลังอ่านเพลิน ๆ นึกว่าจะมีตอนมันส์ ๆ กลายเป็นจบแบบหนังสั้นเสียดายจริง ๆ ว่าง ๆ มาต่ออีกสักนิดนะครับขอบคุณครับ

*

ออฟไลน์ jbann137

• Full Member
  • **
  • 247
  • 137
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2021, 09:56:52 pm »
แงๆๆ จบแบบฝันสลาย ยังไงก็จะคอยติดตามผลงานและคอยเป็นกำลังใจให้ผลงานท่านอยู่เสมอๆนะครับ ขอบคุณที่แบ่งปันผลงานดีๆให้ได้อ่านได้ฟินนะครับ (ถ้าสะดวกไม่ติดภาระอะไร อยากให้กลับมาเขียนให้จบแบบไม่ตัดจบจังเลยครับ ต่อให้ออก 2เดือนต่อ1ตอนก็จะรออ่านครับ สัญญาเลย)

*

ออฟไลน์ biggiggog

• Ultimate Member
  • 4071
  • 1288
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2021, 10:02:06 pm »
งานนี้ต้องยอมรับสภาพ ทั้งบอยทั้งคนอ่าน
แค่ไหนก็แค่นั้น มันก็สนุกไปอีกแบบ
ยังไงก็ขอบคุณที่มีผลงานออกมาให้กันอยู่ครับ
ขอบคุณครับ

*

ออฟไลน์ e20pat

• **
  • 185
  • 0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2021, 10:13:04 pm »
อ๊าวววววสุดท้ายแล้วมันคือจินตนาการโชคดีที่ไม่ใช่เรื่องจริงจินตนาการก็ควรที่จะเป็นแค่จินตนาการอย่าทำให้จินตนาการกลายเป็นเรื่องจริงโลกมันจะเปลี่ยนไม่ทางบวกก็ทางลบ

*

ออนไลน์ outsider

• 939
  • 63
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2021, 10:25:28 pm »
ตัดจแบบไม่เห็นใจคนตามเลย ::Angry:: ::Angry:: ::Angry:: ::Angry:: ::Angry:: ::Angry::
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 13, 2021, 07:36:33 am โดย outsider »

*

ออฟไลน์ kpnttn

• Gold Member
  • 1143
  • 7
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2021, 10:28:52 pm »
รีบร้อนตัดจบจังท่าน น่าเสียดาย

*

ออฟไลน์ knutja

• 346
  • 58
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2021, 10:36:04 pm »
จบอย่างไรก็คือจบครับ คนอ่านเสพ คนแต่งก็แต่งไปครับ ชอบก็ชมไม่ชอบก็ไม่ต้องพูดอะไร ชื่นชมครับที่ยังแต่งให้อ่านฟรีๆ เป็นกำลังใจให้นะครับ

*

ออฟไลน์ newblogspot

• 761
  • 303
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2021, 10:52:06 pm »
ตัดจบได้โหด สมเป็นงาน ntr ครับ

*

ออฟไลน์ nutto_king77

• **
  • 237
  • 0
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2021, 10:58:12 pm »
จบแบบไม่ดีเลยอะ

*

ออฟไลน์ 7878

• 761
  • 0
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2021, 11:01:15 pm »
หมดเลย จบแบบนี้
ทำให้ความสนุกของเรื่องนี้ หายไปเลย

ถ้าเลือกจบแบบนี้ ไม่มีตอนจบ
ให้คนอ่านไปจินตนาการต่อเอาเอง ดีกว่า

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ