ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก : Dark (Bad end for MC, Good end for Ake)

เริ่มโดย Koog Google, กุมภาพันธ์ 12, 2021, 11:15:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Benz4152

หวานเย็น

แมวหง่าว

ขอบคุณจากใจ ในความมันส์ทะลุจอทะลุจิ๋มนะครับ

noojane

น่าจะให้บอยแก้แค้นบ้าง​ โดนทุกอย่างเลยน่าสงสาร

hunter4869

ิBadend ของบางคนแต่Happyสำหรับใครหลายคนนะเนี่ย

Channarong Saekow

ยังไงผู้หญิงก็ขอบคนเลวมากกส่าสุภาพบุรุษ  เพราะเจอสิ่งที่ถูกใจเข้าแล้วไง

gigantic

รอภาคต่อหลังจากที่บอยกลับมาเตรียมแก้แค้นครับ รู้สึกปวดตับมากถ้าตัดจบแบบนี้

dragonhead

ผมสงสารคนแต่งเติม Remake มาก วางพล๊อตไม่ได้ เหมือนคนแต่งเดิมที่จบตอนบอย มาเอาคืนในคืนที่ฟ้านำเอกมาที่บ้านบอย...แต่ค้าวคาไว้แบบนั้น....เมื่อนำมา  remake กลับไปแปลงพล๊อตให่คนอ่านเฝ้ารอการเอาคืนของบอย...แต่คงเป็นที่สะใจของผู้ต่อเติมใหม่...
สุดท้ายพล๊อตไม่ได้แสดงให้เห็นแนวคิดอะไร...

::Fighto::

akine

Oattmealz

จบแบบนี้ก็เป็นการจบที่เหมาะกับ NRT มาตรฐานดีครับ

Phoowadol

ไรท์เลือกจบแบบ bad end for MC แบบนี้มันตรงกับชื่อเรื่องเลย ชักช้าไม่ทันหมาแดก. ผมเชื่อว่า นี่แค่ทางเลือกนึงเท่านั้น ใช่มั้ยครับ ที่จริงไรท์คงมี ตอนจบแบบ bad end for ake. ด้วยใช่รึเปล่าครับ ::HeyHey::   หวังไว้ในใจว่าจะได้อ่านในพาร์ทนั้นด้วยนะครับ.  ::WooWoo::  ขอบคุณมากครับ ::Thankyou::   ::Thankyou::
   เอ......หือว่าการแก้แค้นจะถูกส่งต่อมายังรุ่นลูก รึเปล่าน้า....,.. คงสะใจน่าดูเลยเนอะ

densanova