ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก : Dark (Bad end for MC, Good end for Ake)

เริ่มโดย Koog Google, กุมภาพันธ์ 12, 2021, 11:15:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Phatsakorn Kamkom

yakyedheemak

อย่าจบไปแบบนี้เลยมาต่ออีกนะครับกำลังสนุก

Nobita Nobituta

surasek

1819

จบแบบนี้ มันหน่วงอะ บอยควรจะได้เอาคืน ทั้งเอกและฟ้า  จากต้อนก่อนหน้านั้นบอยอุตส่าห์เปิดตัวว่าเป็นเศรษฐีแล้ว น่าจะบู๊ล้างผลาญคนที่ทำเราซิ  เห้อ  เซ็งในบทนี้   แต่ส่วนผู้เขียนก็ขอบคุณครับที่ ทำให้มีีเรื่องราวเจ็บๆ เสียว หน่วงๆ ขึ้นมา
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

attawit2524

ถ้าเกินต้นฉบับจะไม่ดีเอาจบแบบนี้ดีสุดละครับ

niceanglev

มีจบอีกแบบไหม สงสารบอยเหมือนกันนะเนี่ย

surfaced

bluesky11

จบแบบนี้ เอกยิ้มเลยครับ ขอบคุณที่แบ่งปันเรื่องสนุก ๆ ครับ หากท่านพอจะมีเวลาว่าง อยากจะขอให้พิจารณาแต่งเวอร์ชั่นที่เอกคนเลวสมควรได้รับแบบจัดหนักบ้างนะครับ

nicky1976

จบแบบหักมุมมาก นึกว่าจะได้อ่านตอนบอยเอาคืน

bigmut

gunners

อ้าว โดนตัดจบซะงั้น ของคุณนะครับที่มาแต่งต่อให้จนจบ ไม่ทิ้งไว้ให้ค้างคา อิอิ
รออ่านเรื่องต่อไป อย่าทิ้งไว้นานนะครับ

myidol

ทำกันได้นะท่าน เซ็งเลยครับ ไอ้เหี้ยเอกไม่โดนกระทืบ ได้หญิงอีก