ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part4 ตอนที่ 47 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กุมภาพันธ์ 16, 2021, 01:17:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tango2003

ตอนแรกนึกว่าบุ๊คจะมาแจมด้วย แต่เรื่องพลิกซะนี่ 
น้องมิ้นต์นี่น่ารักอ้อนแบบนี้เรื่อยๆ นายโทนไปไหนไม่รอดแน่

helloha

Fazz

game14974

ขอจั่วหัวเปิดเรื่องก่อนนะครับ

อิจฉานายโทนมากเลยครับ สามสาวน่ารักกันทุกคนจริงๆ มิ้นเวลาหลุดโหมดเจ้าหญิงน้ำแข็งนี่แบบ น่ารักมากเลย แต่ผมเอฟซีแก้มนะ ชอบสาวน่ารักสดใสขี้อ้อน ดีแล้วหล่ะที่แก้มหายซึม

mercuryzx

พ้มก็เป็นนะพอคิดว่าจะซื้ออารายแล้วก็จะโดนบอกว่าห้ามซื้อนะ  ::Crying::

zumlee

มิ้นจ็า มิ้นที่รัก ตกลง มีเมีย 3 หรือมีแม่ 3 คนที่เพิ่มมากันแน่

นีี่งัยฝันที่เป็นจริงมาไวกว่าที่คิดเยอะเลย

mercuryzx

Edit เวนแล้วจ้า "หรรม" หดไปแล้วช่ะ  ::HoHo::
ขอบคุณที่ลงให้อ่านเยอะนะครับ ถูกหวยแดรกแล้วได้อ่านเยอะขนาดนี้ก็หายเซ็งแล้วครับ  ::WooWoo::

Iscore

ขอบคุณครับ จัดมิ้นต์ไปสองรอบแต่แก้มนี้น่าสงสารมีปมในใจอยู่ต้องให้เทพโทนจัดหนักให้ก่อนถึงจะหาย ไปตลาดแต่ในใจจะแวะไปหาไอ้กอล์ฟแปปแต่มิ้นต์เหมือนรู้เลย

papa969

BłäčkMäñ_60

555 ไม่มีใครรุ้ทันนายโทนเท่าดจ้สหญิงน้ำแข็งอีกแล้ว แต่พาร์ทนี้เจ้าหญิงพูดเยอะขึ้นมากปกติไม่ค่อยจะพุดอะไรเลย