ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part4 ตอนที่ 47 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กุมภาพันธ์ 16, 2021, 01:17:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rastafari69

เอ อี วาย

สวัสดีครับไม่ได้เข้าร้านเกะมาหลายวันเลย ช่วงนี้งานยุ่งมากๆเลยครับ

7878

dwarf

ขอบคุณ​ครับ... ยอมรับเจ้าหญิงน้ำแข็งเลย... เดาใจพี่โทน.. ปิดทางพี่โทนไปเสียหมด

po3821

มิ้นตฅ์ตอนนี้องค์ลงเลย น่ารักได้โล่ห์แถมเหมือนจะเป็นแม่หมอพยากรณ์ด้วย รู้ความคิดโทนหมดเลย  แถมสาวๆคนอื่นก็เซนต์แรงกันน่าดู สงสัยจะต้องปรับตัวแหละงานนี้หนุ่มโทนกระดิกตัวยากละ

po3821

รอบนี้โดนรุมพร้อมกัน3คนเลย งานนี้สงสัยหนุ่มโทนจะกลับไปทำงานไหวหรือเปล่านะ ได้หยุดแต่ดูเหมือนจะไม่ได้หยุดนะ

sunshine9

โดนดักทางหมดแบบนี้คงต้องอยู่ในโอวาทมิ้นท์แล้วละ ยอมๆนางไปเถอะ

Daniel Dear

น้องมิ้นรูููู้้้้ทันไปหม​ด​รอบนี้โทนโดนสามสาวเล่นหมดแรงแน่

Exext Kolld

โหน้องมิ้นเด่นเกินไปเเล้ว พี่ดาวต้องกลับมาสู้เเล้ว ทีมพี่ดาว
โหเเซนวิช 3ชั้นอิจฉาๆ