ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.4 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, กุมภาพันธ์ 25, 2021, 09:02:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

petemaker

หรือแฟนใหม่จะมีพลังพิเศษด้วย  ::Hunger::

darksuper55

น่าจะมีคนที่มีพลังหลายคนนะ

k9g9r9

Mhokkk

อยากบอกว่าแบบนี้ดีอยู่แล้ว แต่ก็ขึ้นอยู่กับคนเขียนเลยครับ ผมตามอ่านได้หมดอยู่แล้ว

savana911

ชอบความเห็นในข้อ 1  ทำให้เรื่องราวมีความสมเหตสมผลได้อารมณ์หลากหลายดี...

blackjack

pizzahutcha

ถ้ามีพลังจิตขนาดนี้เชื่อเถอะผมจ่ะโคตรรวย

oshiris

ส่วนตัวชอบเนื้อเรื่องแบบที่บอกรายละเอียดเยอะหน่อยน่ะครับ 
แต่ยังไงก็อยากให้ผู้เขียนเขียนเรื่องแบบที่ตัวเองสนุกกับมันนั่นเเหละครับ

Ordinaryman

พลังของ ต่อ อาจจะส่งผลให้ อิงทำอะไรๆ ก่อนจะเลิกกันในบทที่1 ก็เป็นได้

ส่วนตัวชอบแนวทางที่ใส่รายละเอียดเข้าไป เหมือนหนังของ Nolan แต่ก็มให้มีชั้นเชิงของอีโนติไม่ได้ขาด

nikkyp

ตอบไปตอนนี้ก็คงไม่ทันแล้วเนอะคับ
แต่ผมอยากให้กำเนินเรื่องช้าๆนะ ไม่ต้องเร่งมากก็ได้ครับ ไม่อยากให้จบเร็ว สไตล์การเขียนแบบนี้ อยากอ่านไปนานๆเลยครับ
สไตล์นี้ผมนึกถึงท่าน assasin เลยนะครับ

ทำไมต่อต้องใจร้ายกับอิงขนาดนั้น น่าจะเก็บไว้ในฮาเรมนะครับ

zumlee

เราว่าอิงมาแปลก ๆ นะ แต่แทนเราไม่แน่ใจว่าเพราะถูกพลังหรือ แทนมีใจแต่แรกแล้วกันแน่

Neung Attapol

ผมเดาว่าที่เป็นแบบนี้ ต่อน่าจะแอบคิดให้อิงไปมีอะไรกับคนอื่น ซึ่งนั่นก็คืออาร์ท หรือไม่ก็อาร์ทน่าจะมีพลังวิเศษเหมือนต่อ ส่วนคนที่ส่งข้อความมาน่าจะเป็นสตีฟรึเปล่า

Hanz3312

อยู่กับแทนไปแบบนี้แหล่ะ แล้วค่อยเก็บหญิงไปเรื่อยๆ ว่างๆก็กลับไปกินกับอิงแแฟนเก่าเล่นๆ ::DookDig::

mokunkunmo

เดินเรื่องแบบ เก็บรายละเอียดดีแล้วครับ ชอบบแบบนี้

Tyrant

ไปงานกับเบส อาร์ทใช้ไม้ไหนกันนะ