ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.9 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, มีนาคม 03, 2021, 05:25:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bbkja555

sun_307

ในสถานการณ์แบบนี้ ต่อคงต้องการพลังจิตอย่างมากเพื่อมาแก้ไขเหตุการณ์ต่างๆ แต่การตัดสินใจก็ยากอยู่ สุดท้ายขอให้ตัดสินใจถูกต้องละกัน

Kapao30

bluenavy

ขอบคุณครับ ไอ้หยองถึงกับหัวใจวายเลย!!!

chatjane4234

ตามคอมเมนต์ของท่าน eveden ส่วนตัวผมคิดว่าอิฟน่าจะเป็นอีกคนหนึ่งที่ถูกหลอกใช้ ยังไงก็ต้องช่วยอิฟด้วย ด้านพลังใหม่ของพระเอก นอกจากโน้มน้าวจิตใจคน พลังใหม่ที่ตื่นขึ้นมาโดยที่ไม่รู้ตัว ก็น่าจะเป็นหยุดเวลาและ รับรู้จิตใจคนเหมือนอิฟ 

pheonix

สนุกมากครับแต่งได่ดีมากๆ. แต่แอบเสียดายอยางให้อิงโดนรุมหนักๆสักหน่อย

poster007

แบบนี้ได้โอกาสเอาอีฟแน่ๆเพราะเมาไม่ได้สติอิอิเอาเลยจัดการ

darkconner

yaguza

สถานะการณ์แบบนี้ ต้องเลือกช่วยอีฟก่อน เพราะเป็นภารกิจที่สำคัญส่วนแฟนเก่า ค่อยกลับมาช่วยทีหลัง

Monit Chon

อยากเห็นแทนโดนพี่ต่อเอาอะ

Deep Sea

เรื่องอาจซับซ้อนกว่าที่คิดน่าตื่นเต้นครับ

xxocco

เรื่องชักตื่นเต้นชวนลุ้นหน่อย

x-gen

เหมือนพระเอกจะเก่งขึ้น แต่สตีฟก็น่าสงสัยอยู่ดี

mtd

inputpy

พลังจิตสตีฟนี่น่าจะสั่งให้อวัยวะหยุดทำงาน แน่ๆเลย