ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.9 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, มีนาคม 03, 2021, 05:25:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

P0A0Y0

ความบังเอิญที่ไม่บังเอิญแบบนี้น่าสงสัย ??? อิงที่อยู่ดีๆก็มาชอบลูกชายของเป้าหมายแรกเหมือนจงใช้อิงเป็นเหยื่อล่อ ให้ต่อมาทำงานให้เลย ???
::Hmmm:: ::Hmmm::

Ordinaryman

เหมือนกำลังอ่าน ซีรีส์Agent of Shield season แรกๆ ที่มีการปลอมตัว แฝงตัวกันเลย แต่นี่มีฉาก เสียวเข้ามด้วย

xvenomz

อ่านจากตอนนี้ ถ้าให้เดา พลังของสตีฟน่าจะคุมการทำงานของร่างกายได้ เช่นสั่งให้หัวใจหยุดเต้น

zumlee

นี่งัยความสามารถสตีฟ น่าจะบังคับกล้ามเนื้อของคนอื่นได้รึป่าว หยองหัวใจวายไป

optiplex

อีฟปลอดภัยจากเสี่ยแต่อิงละเป็นไงบ้างแล้วเกิดอะไรขึ้นในห้องอิง

manxxx

ต้องช่วยอีฟก่อนครับ เพราะอิงนั้นแค่บังเอิญเจอ แต่อีฟมาด้วยกันครับ ต้องดูแลอีฟก่อน

savana911

อย่างน้อยก็เดาถูกเรื่องหนึ่งจากตอนที่แล้ว คืออาร์ทมีความเกี่ยวพันกับเสี่ยอั๋น พยายามเดา มีส่วนร่วมกับเรื่องราวไปด้วย ในวงเล็บ น่าจะจะเขียนเป็นแนวสืบสวนไปด้วยนะครับ

goomorning

iamdevil

ตอนนี้แอคชั่นจริงครับ มีอะไรให้อ่านเยอะเลย

rabbitbadboy

พลังที่เพิ่มเข้ามาจะต้องช่วยได้เยอะแน่ ๆ

ss24p

โอ้ ถึงกับมีคนตายเลยเหรอ พระเอกกำลังตกอยู่ในอันตรายมั้ยเนี่ย

poppyza

notkey

อาร์ทนี้ห้าวนักจัดหนักสักที

bnatt

เรื่องนี้เนื้อหาน่าสนใจมาก ต้องเลือกแล้วละ

bnatt