ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.9 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, มีนาคม 03, 2021, 05:25:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

darthvader

น่าจะช่วยน้องอีฟก่อนนะ
แต่น้องอิงคงไม่รอดแล้วละ ดูเหมือนลึกๆ จะชอบด้วยซิ

cobra888

เข้าใจความรู้สึกของต่อที่อยากช่วยอิง แต่ภาระสำคัญกว่า และที่สำคัญเธออยากคบกับอาร์ทเองนะ ::Horror::

blackjack

Hanz3312

เจอแบบนี้อิงอาจไม่เหมือนเดิมอีกต่อไป

Zeallyier

tip251226

อิงจะเป็นอย่างไรบ้าง เธอน่าสงสารนะ

ngern

ความเห็นต่อเนื้อเรื่องคือ
ไม่อยากให้ลากยาวนะครับ
ถ้าขนาด​ 30 ตอนขึ้น
ผมว่ายาวไปครับ

TUMMYS

sawong sad

บางทีอาจจะเป็นสตีฟที่ทำให้อิงเป็นแบบนี้เพื่อที่จะปลดล๊อคพลังของต่อ แร๊ะฝ่ายตรงข้ามอาจจะไม่ใช้ผู้ร้ายเสมอไปเพราะฟังสตีฟวางตัวเองอยู่เหนื่อคนปกติเห็นว่าสิ่งที่ตนมีอยู่เหนือทุกอย่าง ฝั่งตรงข้ามอาจแค่คนคิดต่างจากสตีฟก็ได้

nananaka

Dragora

ใครช็อคไปแล้ว สงสัยจะตื่นเต้นจัด

pnutto

พลังสตีฟเป็นแบบไหนกันแน่  น่าจะรุงแรงกว่าของต่อรึป่าว

pnutto

เนื้อเรื่องลึกลับชวนให้ติดตามได้  ทำนิยายได้สบายเลย

kvr

ยิ่งลึกลับขึ้นเรื่อยๆ องค์กรนี้

bolligh

เป็นการเลือกที่ต้องตัดอยากมากจริวๆๆ