ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

OUT OF AMMO EP 28 "คืนแรก"

เริ่มโดย cd13579, มีนาคม 09, 2021, 03:43:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

3hman

เหนื่อยแทนเลย เปราะบางกันทั้งคู่

gritkin

เอิ่ม ทั้งคู่ก็เละกันสุดๆเลยนะ ต่างฝ่ายต่างงอลกันเองจนทะเลาะเป็นผัวเมียกันไปเลย

tree0107

เอาเป็นว่าเรื่องความรักของคนสองคนอย่าคิดเยอะเกินไปอย่าคิดแทนอีกคนแค่ทำและแสดงออกตามที่ใจต้องการก็พอ

bendersonster

จะเป็นคืนแรกของทั้งสองคนจริงไหมหนอ

biggiggog

งานนี้ไม่รู้ว่าใครคิดมากกว่าใคร
ดูแล้วเหนื่อยใจจัง
ขอบคุณครับ

petergg

ยินดีตอนรับการกลับมาครับ 5555  มายด์ก็งอน ดนัยก็งอน  ประชดใส่กันอีก ดีครับดี โอ้ยยปวดหัว สมแก่การรอคอย
อะไรกันครับเนี่ย

cantonaa

เพราะความที่ไม่กล้าคุยกัน

phantompain

คู่นี้มันจะได้สมหวังกันไหมเนี่ย ลุ้นจนหมดหวัง แล้วก็กลับมาหวังใหม่ วนไปวนมา

cocopelli

Manoptana

ทั้งสองคนเขาคิดเองเออเองได้นะ ไม่ต้องพูดกัน แล้วจะเข้าใจกันได้เมื่อไรนี่ ใจมีให้กันแต่ปากแข็งไม่พูด ต้องรอจนหมดความถือดีในตัวเองกันก่อน

niceanglev

ดนัยคลั่งไปแล้ววว ฆ่ามันให้หมด

TUWATAR

รอนานเลยครับ
เห็นคืนแรกคิดว่าจะไม่ได้หยุดพักเลย
มี่ไหนได้

ชลชาติ สก

หายไปซะนานเลยครับบบบ สู้ๆครับติดตามๆ

elelle

คิดเยอะกันเหลือเกิน อยู่กัน 2 คนแล้ว

youang

อย่างดนัยต้องโดนเจ้มายด์จับกดครับ อิอิ ^^ ขอบคุณครับ ^^