ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.12 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, มีนาคม 09, 2021, 02:27:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Aussadin Bhoonkasem

เอาอิงไว้ก็ดีนะ เผื่อเป็นของเอาเล่นๆได้ แต่อย่าหลงกลับไปคบอีกล่ะต่อ

NNGGOO

ขออิงกับแทนก่อน แล้วอีก 2 สาวตามมาทีหลัง พอครบก็เป็นฮาเร็มเลย

controlx

สงสัยจะมั่นใจในพลังมาก มากเกิ๊น!
::HoHo::

treemiles

ต้องมีทรีซัม แซนวิช สักหน่อย น่าจะเสียวสุดไปเลย

พงค์ พันธ์

ขอกันแบบนั้นเลยเหรอใจกล้าแท้

warpzone

แล้วจะตอบว่าไงนะ ถ้าyesนี่แจ่มเลย ถ้า no คงต้องง้อกันยาว

chanky2007

แทนน่าจะคิดหนัก แต่ถ้าต่อใช้พลังก็น่าจะยอม
ต่อดูเป็นคนมักมาก เพราะต้องการหมดทุกคน แต่เด็กวัยนั้น อยากได้ก็ไม่แปลก
ถ้าเป็นต่อเองก็คงใช้พลังไปแบบเดียวกันนี้แหละ

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

[Alt]air

ขอกันแบบนี้เรียกไม่น่าเรียกโน้มน้าวนะต่อ ออกแนวบอกให้รู้ เดิมพันสูงจริงๆ

Tyu744

อยากเห็นแทนกับอิงกอดกัน แล้วโดนต่อแทงหีสลับไปมาจริงๆ

testman

ถ้ากลับไปตอนต้น ๆ ผมว่า แทนยอม

ดีไม่ดีคนที่ยอมมากที่สุดน่าจะเป็นอีฟด้วยซ้ำ

aodpasa

ตอนนี้ลุ้นอยู่ว่าเมื่อไหร่จะได้น้องอีฟครับ ฮ่าๆๆ

เอกพล

อยากเก็บไว้ทั้งสองคนจริงๆครับ ถ้าต้องเลือกขอเลือกอิงครับ ถ้าใจยังรักอิงอยู่ครับ แทนน่าจะเพิ่งเข้าแทนทึ่มากกว่า

tree0107

เอ้า....ดันถามตรงๆผ่ากลางปล้องไปซะะอย่างนั้นเลย จะโดนน้องแทนตบบ้องหูมั้ยล่ะนั่น5555

donki

ถ้าเลือกได้ผมคงต้องไปต่อกับแทน ไม่อยากต้องมาปวดตับกับอิงครับ

Pitor

มีเฉลยความล้บของอิงด้วย  น่าสนใจให้ติดตามจริงๆครับ