ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โจ้ อาจารย์สุดเอ็กซ์ ฉบับปรับปรุง ตอนที่ 35-2 : ศึกชิงเสื้อผ้า จบภาคก่อนกลับกรุงเทพ .....

เริ่มโดย kamlk, มีนาคม 10, 2021, 08:26:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bronzehead

เจ้าใจคนเขียนนะ บางทีก็มีหมดมุข แต่เขียนมาได้ขนาดนี้ เป็นเราเองคงทำได้ไม่ดีเท่า

eak111

กว่าจะกลับเข้าเมืองได้. ขอบคุณคนเขียนมากครับ เนื้อเรื่องไปได้ยากจริงครับ

ton2012

bomberwing

ครูโจ้กลับมาแล้ว นึกว่าไรต์จะเลิกแต่งแล้ว
ในที่สุดจะได้ไม่ต้องแก้ผ้ากลางป่าอีกแล้ว

hunterkung

Manoptana

ตั้งแต่ต้นจนจบ ครูโจ้ได้มีเสื้อผ้าชุดแรกและชุดสุดท้าย ที่เหลือไม่ต้องมีเสื้อผ้าอีกเลย ประหยัดจริงๆ อ้อได้ผ้าขาวม้าช่วยบางตอน

kayzero

thep59

หายไปนานแต่ก็ยังรออ่านครับ ในที่สุดครูโจ้มีเสื้อผ้าซะทีหลังจากผจญภัยในป่ามานาน นึกว่าครูโจ้จะโดนรุมส่งท้ายก่อนกลับซะอีก

pamaaeng

Monte Cristo

เพิ่ม

เดี๋ยวนะ
ครูใหญ่ทำไมนะ จบ งง นิด ๆ นะครับ
ประกอบกับอ่านเจอแปะว่า จบบริบูรณ์
ทำผมใจแป้วเลย
หมายถึงจบภาคใช่มั้ยครับ?