ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โจ้ อาจารย์สุดเอ็กซ์ ฉบับปรับปรุง ตอนที่ 35-2 : ศึกชิงเสื้อผ้า จบภาคก่อนกลับกรุงเทพ .....

เริ่มโดย kamlk, มีนาคม 10, 2021, 08:26:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

PTTrayong

ครูใหญ่จะกลายเป็นสายเหลืองไหม ชาวบ้านลงโทษให้จับเย็ดกับชายจนค้นพบตัวเอง

ถ้าผมเป็นครูโจ้ ผมไม่ใส่เสื้อผ้าซะเลย หลังจากพวกนี้ชอบไม่ให้มีเสื้อผ้าติดตัว ถึงกับเอาเสื้อผ้าครูโจ้ไปซ่อน อยากได้กันนักก็ยกให้สบาย เย็นสบาย ไม่ต้องเปลืองเสื้อผ้า

sunnies

xvenomz

ขอบคุณครับที่มาต่อจนจบ เดี๋ยวผมคงต้องกลับไปรื้อของเก่าอ่านใหม่อีกรอบละ 555

dumrongsak

ศึกชิงเสื้อผ้าเสียวเข้าขัั้นจริงๆ ได้เฮฮากันทั้งหมู่บ้าน เป็นงานเขียนที่ดีมากๆ ติดตามมาตลอดครับ

test1234

ครูโจ้โดนซ่ะไม่ได้พักกันเลย สั่งลาพรานบุญสั้นไปนิดหนึ่ง

D4rthvader

ครูโจ้ มีเสื้อผ้าซะที แต่ก็ไม่แน่หลังจากนี้อาจติดใจไม่ใส่เสื้อผ้าก็ได้ .

wintowin

phantompain

หายไปนานเลย ขอบคุณสำหรับผลงานครับ ยังรอ ตอนต่อของ น้องเมย์ กับ น้องจอย อยู่นะครับ

ป.ล. อยากอ่านเรื่องน้องเมย์ต่อมากๆ เป็นพิเศษครับ  ::JubuJubu::

panax

panax

ขอบคุณมากๆครับ ยังไม่อยากให้จบเลย   รอติดตามนะครับ