ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขอความคิดเห็นเรื่องห้องสมุดนายโทน !!! เที่ยงคืนลบครับ

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มีนาคม 11, 2021, 02:42:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

KonMol2

เอาจริงๆเรื่องนี้ผมว่าท่านโทนจะเหนื่อยมากเลยนะครับ หลากหลายคนหลากหลายความคิดเห็น ในส่วนสิ่งที่ทำอยู่ผมว่าดีแล้วครับ มันทำให้ได้ลุ้นไปทุกๆวัน ตอนไหนจะมานะ ตอนไหนจะได้อ่านเกี่ยวกับใครนะ สาวๆก็เพิ่มขึ้น แค่นี้ก็เล่าไม่หมดแล้วครับ สุดท้ายรักษาสุขภาพด้วยนะครับ อย่าหักโหม ปล. 4P ไปวันนั้นขอทราบอาการหน่อยครับเป็นไงมั่ง 555

deamondear

ไม่รุ้จะตอบยังไงครับ ห้องสมุดสะดวกในการไล่เก็บไล่ตามอ่านอ่ะครับ แฮร่ๆ ยังไงก็เต็มที่นะครับ user อย่างผมเป็นกำลังใจให้ครับ

ชาญวุฒิ เนระภูสี

แล้วแต่ท่านเลยครับอย่างไรผมก็ตามอ่านอยู่แล้ว ยิ่งตอนนี้ท่านยิ่งบ่นว่างานแยะอยู่ รักษาสุขภาพด้วยนะครับ

ipichai

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

ka55anova

อยากให้มีกระทู้ รวมของเก่ายุควัยรุ่นของโทน
เช่น รวมเพลงเก่าๆ เกมส์เก่าๆ ภาพจุดนัดพบยุคนั้น รวมภาพโจ๋ๆ ในส่วนของร้านเกะครับ
อาจจะมีกระทู้ รวมคำคม ของพี่แมน ริวกะ ปะทะคำคมคารมเสี่ยวของโทน
ส่วนพาร์ทบ้านอิซานางิ อยากให้มีรวมตำนานอสูรต่างๆมาให้ความรู้เสริมไปด้วยครับ

NB843

ขอให้ลงบ่อยๆกว่านี้นิดนึงก็ยังดีครับ แล้วก็กระจายเรื่องไปที่สองเจ๊ หรือตัวละครอื่นเพิ่มมากขึ้นจากสามสาวก็ได้ครับ อยากให้ภาคเชียงใหม่ได้ทั้งสามสาวนะครับ

FCพี่หมิว

holovelove

ประตูหลังรูกะ  และพี่เตย   ครับ ตอนนี้มีน้องแก้มคนเดียวที่โดน
เหงาๆ

solid17

อยากให้มีลิ้งไว้ดูย้อนหลังและอยากให้นายโทนโกอินเตอร์บ้าง

spty24

เอาตามที่ทุกท่านว่ามานั่นแหละครับ ผมว่าก็สุดยอดแล้ว ใดๆคือตามแต่ท่านโทนสะดวกเลยครับ เหล่าแฟนคอยติดตามและให้กำลังใจเสมอมา

artherox

รออ่านป๊อปปี้เลิฟอยู่อะคับ แต่ผมไม่รู้ว่าต้องตามยังไงแล้ว เพราะเหมือนว่าจะไม่ตั้งกระทู้ใหม่ ก็เลยเสียดาย

ryu

รวมทุกเรื่องไว้ในห้องสมุดก็ดีครับค้นหาง่าย
แต่อยากจะขอให้ภาคทะเลมาต่อให้จบในห้องสมุดด้วยครับ

Au Nanma

แต่นี้ก็งานหนักมากแล้วครับแต่ถ้ากำลังเหลือๆ ทำภาคแยกของแต่ละสาวก็ไม่เลวนะครับ

xonly-1454

ที่ดำเนินเรื่องมาก็ดีแล้วนี่ครับ  ว่าต่อไปเถอะครับ  จะติดตามเรื่อยไปครับ  แต่ก็ขอเสนอแนะนิดๆครับ คือ อยากเห็นคุณรุกะร่วมสังสรรค์กะพี่พลอยและคุณล่าม เอาให้นายโทนฟ้าเหลืองไปเลยครับ

Mylove1234