ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขอความคิดเห็นเรื่องห้องสมุดนายโทน !!! เที่ยงคืนลบครับ

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มีนาคม 11, 2021, 02:42:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

- อยากจะขอ ระดมความคิดเห็นครับ -

พอดีผมอยากจะปรับปรุงกระทู้ห้องสมุดให้ดีกว่าเดิม

เลยอยากมีจะมาสอบถามนักอ่าน เมมเบอร์ร้านเกะ จนถึงบ้านอิซานางิ

ว่าอยากให้มีอะไรในกระทู้ทั้ง 15 Reple บ้าง

นอกจาก Link รวม ภาพ และ wigi ของเทพวายุ

กระทู้นี้ ลบตอนเที่ยงคืนครับ ขอบคุณครับ

คุณรุกะ กำลังรอความคิดเห็นจากคุณ !!!

thongdaeng_skk

ภาคเกะเชียงใหม่อยากให้นายโทนโกอินเตอร์กับคุณรุกะ พร้อมทั้งล่ามยายแว่น
ทุกเรื่องถ้าไม่หนักแรงอยากให้ลงถี่กว่านี้

err

ก็อยากได้เรื่องคุณรุกะมาเก็บไว้ในห้องอีกเรื่อง
และก็เรื่องราวของเมียเมดคิราระตอนต่อมา

Prasard Komkum

เหมือนเม้นแรกครับอยากให้โทนได้โกอินเตอร์บ้างหรือได้ทรีซัมบ้างไรบ้าวครีบส่วนร้านเกะเมืองหลวงพี่หมิวกับพี่เตยน่าจะรีเทริร์นมาทั้งคู่คนับ

peddo

อยากได้เรื่องหมิวกับเตยน่ะครับ แต่โทนคงจะเล่าไม่ได้ อิอิ
คือส่วนใหญ่ใน เธอ ฉัน เขา จะพูดถึงเตยน้อยมาก ส่วนใหญ่จะเป็นหมิวกับโทนเกือบทั้งเรื่องครับ

1819

อยาก มีต้อน น้องหมวยใน เกม  ที่ปล่อยตัวอย่างมา   และ จักรวาล ของเจ้หมิว ให้เข้ามาอยู่ในห้องสมุด ครับ พูดง่าย  ๆ ทุกเรื่องของจักรวาล ที่เทพโทน มีส่วนเข้าไปป่วน   มาร่วมกัน    แต่ เรื่องเจ้หมิว เธอฉันและเขา 
เทพโทนคงต้อง ขอ วีซ่าเจ้หมิวให้ ผ่านก่อนไม่รู้จะให้ผ่านไหม     และ ก็ ให้เทพโทน เชียร์์ ให่เจ้เตยมาเขียน ด้วย จะได้เข้าใจในมุมเจ้เต้ยบ้าง  ต้อนนี้เหมือนเจ้เตย สำหรับผมเป็นนางมารร้ายหลายใจ จัง ทั้งที่ทีแฟนอยู่แล้ว ไม่อยากให้เป็นการเข้าใจฝ่ายเดี่ยว  อ่อ เพิ่ม คุณ รุกะด้วยครับ
ปล. อาจเพิ่มข้อคืด แนวทางการทำงานคำคม ประโยคเด็ด จากพี่่่แมน
ด้วยครับ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

intanianoi

จริงสิ ลืมน้องหมวยเกมส์เมอร์ไปเลยนิ นานเกิ้น เมื่อไหร่จะสิ้นสุดการรอคอย

nsrichantamit

Sur9x

NNGGOO

ผมเข้าใจว่า ท่านโทนอยากจะเล่ารายละเอียดของแต่ละภาคแต่ละซีรีส์อย่างละเอียดและอยากจะให้ถูกใจสมาชิกร้านเกะทุกคน  แต่ผมเกรงว่า จะเป็นการเพิ่มภาระให้ท่านโทน  ยิ่งช่วงนี้บอกว่า งานเยอะงานชุมมาก

ผมจึงขอให้ท่านโทนทำตามความคิดของท่านเอง  ไม่งั้น 100 คนก็ 100 ความคิด  ท่านโทนจะปวดหัวเปล่าๆ  ผมว่าสมาชิกร้านเกะส่วนใหญ่พร้อมที่จะติดตามเรื่องราวของท่านโทนไปเรื่อยๆ  ยิ่งแตกภาค  สมาชิกร้านเกะยิ่งชอบอ่านและติดตามขยายวงออกไปเรื่อยๆ

เช่นเดียวกับสมาชิกร้านเกะท่านอื่นๆ  หากไม่เป็นภาระของท่านโทนมากจนเกินไป  สมาชิกร้านเกะก็คงอยากอ่านเรื่องราวของท่านโทนทุกวัน  ไม่ว่าจะเป็นภาคใด

ผู้เฒ่าเซราะกราว

อ่านร้านเกะภาคเชียงใหม่ จำได้ว่าสามสาวนั่งดื่มด้วยกัน แล้วมีการซุบซิบกัน แล้วปล่อยให้โทนพาคุณรุกกะไปส่งที่ห้อง พอนายโทนกลับมาถึงห้องก็มีคุณไกด์แต่งชุดเมดมารออยู่ในห้องแล้ว คิดว่างานนี้สามสาวกะลุยนายโทนแน่ๆเลย....อิอิ
ส่วนเรื่องของเจ๊เตยน่าจะเสียเซลฟ์เพราะตัวเองเคยกิ๊กกับโทนแต่ไม่ได้แอ้ม กลายเป็นเจ๊หมิวได้แอ้มน้องโทนเสียนี่ ก็เลยออกอาการ....5555

pui10000

สาขาท่านมีหลายที่แค่นี้ ก็ลงไม่ทันใจเพื่อนๆแล้ว เอาตามที่สะดวกเลยครับ

××Mon××

เท่าที้หลายๆท่านเสนอผมก็เห็นด้วยตามนั้น แต่ถ้าเอาแบบเป็นเรื่องราวการให้ขอคิดและสอนการใช้ชีวิต ทีไม่เกี่ยวกับsex ก็แยากได้เริ่องราวของพี่แมน มาด้วยก็ดันะครับ ผมว่าเค้าสอนอะไรหลายๆอย่างทั้งคุณโทนและพี่หมิวดีมากน่ะครับ

Pong Sak

Ttum1188

เอาตามแนวคิดของท่านโทนเลยครับ ผมเสพทุกผลงานของท่านอยู่แล้ว