ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.13 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, มีนาคม 12, 2021, 07:13:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

morekung

ถ้าอิงกลับแล้วจะเป็นอย่างไรทตอนนี้เหมือนแทนเป็นตัวจริงแล้ว

shotti

chumnan sermsukmaitree

ไม่อยากให้ต่อกลับไปคบอิงอีกสงสารแทน

kenwin

คงต้องฝึกความอดทนให้มากขึ้นนะ

[email protected]

แทนเป็นเมียหลวงยืนหนึ่งแล้วละตอนนี้

Prasard Komkum

เกือบซวยเสียแทนซะแล้วสตีไมีแผนอะไรกันแน่

chanky2007

โชคดีที่แทนลืม
รอจังหวะใหม่ จนทำสำเร็จแน่ๆ

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

tossapoln

Ro Uo

olemantu

มีความสามารถพิเศษได้แต่ก็ไม่ได้รู้ว่าจะมีอะไรเกิดขึ้นกับตัวเองและคนรอบข้าง ก็ลำบากที่จะทำใจอยู่นะครับ

tatsuya96

ไม่รู้ว่าแทนของผมกับแทนของท่านผู้เขียนเป็นคนเดียวกันรึเปล่า แต่ดีใจที่ท่านอินกับ"แทน"นะ สำหรับผมบอกเลยว่าเวลาแทนด่าต่อแบบเล่นๆ ว่า "ไอ้บ้า" เนี่ย โคตรน่ารักเลย

jojorayong

แล้วจะทำยังไงต่อเรื่องสตึฟ

RattanaKi

อัศวิน รัตนแก้ว

ดีแล้วที่แทนลืม ไม่งั้นเรื่องคงเศร้าน่าดู. คิดถึงน้องอีฟจัง รับรู้เรื่องแบบนี้ทุกวัน น้องไม่อยากบ้างเหรอ^^

wittayacc

งานหยาบเลยครับ แทนไม่เห็นด้วย