ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season3 ] ตอนที่ 43 : อบอุ่น

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มีนาคม 27, 2021, 01:30:14 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

abaratei

ไม่ต้องรีบร้อนก็ได้ สร้างความรู้สึกดีๆให้กันก่อน หรือขุนกันอีกนิดก็ได้555555

Tonnnn1249

po3821

หนุ่มริวนี่ใจดีกับสาวๆจริงๆ รอบนี้ก็ถือว่าเคลียร์ปัญหาเรื่องเฟิร์นไปได้ซะทีนะ น่าประทับใจมากนะ

Auddy2519

ใบเฟิร์นรอดนายริวตอนนี้ แต่ในอนาคตไม่น่ารอด

munkza

อยากได้ริวกะต้องเต็มใจนะเฟิน เวลคั้มทูฮาเร็ม

minky way

เพื่อเพื่อนต้องหยั่งงี้แหละริว จนกว่านางจะพร้อมทั้งกายทั้งใจ...ของอร่อยต้องใจเย็นๆ

somte

Rrrrop

Pj akkan

พระเอกจ๋ามาเลยตอนนี้ นายมังกรเราดีขนาดนั้น เลยเหรอ555

Sawat Songprasop

ริวกะยื่นเงื่อนไขให้ใบเฟิร์น ในการช่วยเหลือใบเฟิร์นเรื่องการเงิน

Iscore

ขอบคุณครับ น่าสงสารน้องใบเฟิร์นจังริวให้คุณเวย์ช่วยดูใบเฟิร์นก็ไม่ดูสุดท้ายก็เป็นริวที่ช่วยแต่ก็ดีช่วยเพื่อน
#อ่านตอนนี้แล้วมีความรู้สึกว่า "อบอุ่นจังเลย"

akine

::WooWoo:: งื้อออ ถ้าทำแล้วเขาไม่ยินยอมอย่าทำแหละดีแล้วเนอะ
edit : งื้อออ อบอุ่นจังเลยย ดาวน่าร้ากที่สู้ดด

jongjo

ริวช่วยใบเฟิร์นขนาดนี้ ไม่แปลกใจที่ใบเฟิร์นจะรักริว แล้วก็ยอมเป็นของนายริวเพราะรักมากกว่าเจะเป็นเรื่องเงิน

Sopun Jeekkee

มาคอนโดแล้ว สมาชิกคนอื่นๆ ไปญี่ปุ่นแล้วหรือ

toy5599

น่าจะโกหกนะครับ คงโดนค่ามัดจำก่อนแน่นอน