ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season3 ] ตอนที่ 43 : อบอุ่น

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มีนาคม 27, 2021, 01:30:14 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bbblack

sp502

รอลุ้นว่าจะได้กันไหม ถ้าตอนนี้ไม่ได้ต่อไปต้องได้แน่ๆ ใบเฟิร์นนอดยาก

pankea

สุดท้ายแล้วนายริวกะได้ใบเฟิร์นด้วยหรือไม่และถ้าได้จะมีความสัมพันธุ์ยืนยาวมั๊ยนะ

amtorff73

ได้สมาชิกเพิ่มมาอีกคนแล้วซินะครับ....
ส่วนเชอรี่นี่ใช่คนเดียวกับที่มีเรื่องกับเทพโทนมั้ยน้าาาา 

winnythepooh

ริวจะได้เมียเพิ่มอีกคนหรือเปล่าเนี่ย

saranchai

mspeed

โคตรอบอุ่นเลยครับ
น้องเฟิร์น​แทบจะอยากเสียตัวตั้งแต่วันนี้ทีเดียวเชียว

usman1963

สงสารคนแบบเฟิร์นนะ ต้องมาทำงานแบบนี้ทั้งที่ไม่เต็มใจ เพื่อหาเลี้ยงตัวเอง

××Mon××

แหม่พ่อเสี่ยริว ทำตัวเป็นป๊าเลยนะ แต่ก็ดีกับตัวเฟรินเแงแหละ รอให้เฟรินพร้อมทั้งใจทั้งกายเหมือนสาวเมียๆทุกคนเถอะเน้อ

silencer001

alexdino

ต้องมีมัดจำบ้างแหละ

ผิดคอนเซ็ปไปไกลมากพี่มังกรปกติไม่น่ารอดถึงเช้า

865162

เฟิร์นจะเป็นของริวไหม แต่ดูเหมือนริวไม่อยาก บังคับจิตใจ

Pooh

หายไปนานเหมือนกันนะครับ  เกือบจําไม่ได้ว่าถึงตรงไหนแล้วต้องย้องกลับไปอ่านไหม่