ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season3 ] ตอนที่ 43 : อบอุ่น

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มีนาคม 27, 2021, 01:30:14 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nong5670

Am1112mA

tumsweet

ฮาเร็มของพี่มังกรเริ่มขยายเพิ่มขึ่นอีกแล้ว

anigkanjana

ไม่รอดอีกคน เสร็ตตามังกรไปนี่มีเพ้อแน่นอน

kgerrard

testman

วิธีสมกับเป็นพี่มังกรจริง ๆ

จริง ๆ พี่มังกรแกก็กะจะไม่ทำอะไรเฟิร์นอยู่แล้ว แกแค่ลองดูว่าเฟิร์นจะมีปฏิกิริยายังไงมากกว่า ซึ่งแน่นอนว่า พลอยรุ้งก็ต้องรู้เหมือนกัน ไม่อยากนั้นคงไม่ปล่อยให้มาทำแบบนี้แน่ ๆ

edit อ่านตรงที่ซ่อนจนถึงตอนจบแล้ว อยากบอกเลย ประโยคสุดท้ายนี่ ทำผมน้ำตาไหลพรากเลย โอย

winpooh

พลิกล๊อคครับ นึกว่าจะได้ใบเฟรินแล้วนะเนี่ย ริวกะนี่เป็นคนที่อบอุ่นจริงๆนะ

ipichai

จิ้มก่อน ผ่อนทีหลังก็ได้นี่นายริว
แต่ถ้าจะเอาแบบนี้ก็ต้องปกป้องและคุ้มครองเฟิร์นให้ดีนะ อย่าให้ไปพลาดท่ากับใครก่อน
แล้วก่อนใครละวะ

Run2020

ไม่ฝืนใครเมื่อเขาพร้อมเขาจะยอมให้เราเองแบบนี้มีความสุขกว่ากันเยอะเลย

DESTINY_TH

prsclub

นึกว่าจะเตรียมตัวเตรีนมใจมาโดนแล้วใบเฟิร์น  ที่แท้ก็กลัวจนทำให้เจ้าริวกะไม่มีอารมณ์  หรือว่ามันเป็นแผนหว่า

mewzira

ริวมาแล้วววว จัดกระแคเลยนะ อย่างยื้ออีกนะขอเถอะ 555

peddo

ริวกะนี่ช่างเป็นสายลมที่อบอุ่นจริงๆ ใบเฟิร์นคงสบายใจขึ้น แต่วันหน้าตอนใช้หนี้จริงๆ คงต้องเสียดายที่ไม่ได้สัมผัสน้ำอุ่นๆ ซะแต่วันนี้ ฮี่ๆ
พี่ดาวมีข้ามมาแสดงด้วย โชคดีที่ท่านโทนชิงตัดหน้าไปก่อน ไม่งั้นต้องเข้าสมาคมเมียมังกรแน่
ขอบคุณครับ

au2000

ริว เขาสุภาพบุรุษตัวจริง
ไม่ฝืนบังคับใคร

test1234