ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คนที่รักกับคนที่ใช่ (1)

เริ่มโดย twintower, เมษายน 06, 2021, 04:54:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gadget world

งสัยว่าคืนนี้น้องกั้งกับน้องตองคงสนุกทั้งคืนนะครับ

pomm99

บางครั้งเราก็ทำได้แค่เก็บคนที่รักไว้ในใจ

633sqd

เรื่องใหม่ๆ ไม่ต้องเสียวมากก็ได้ ชอบที่ท่านเขียนเนื้อเรื่องซับซ้อนดี กั๊งทำงานกับซ๊าบแน่ๆเลย มีข่าวกำลังจะอัพเกรดซอฟแวร์ให้กริพเพนพอดี

Sak2563

♤judas♤

ดูๆแล้วก็รักกันดีแล้วอะไรคือสาเหตุที่ทำให้ตองกับกั้งเลิกกัน

treemiles

เด็กในท้องตอง ลูกของกั้งแน่นอน

po3026

ยังรักกันอยู่แต่ทำไมถึงต้องเลิกกันละ สงสารทั้งคู่มาก

sorasl

onzoul

นี่แค่จุดเริ่มต้นเท่านั้น ยังต้องไปอีกไกล

D4rthvader

บางทีก็คิดถึง ชอบเรื่องแบบบทเรื่องมากกว่า บทเซ็กเหมือนกันนะ .

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ ใครทำให้กั้งต้องไปทำงานที่สวีเดนครับ เรื่องเดินได้ดีครับ ชัดเจนตั้งแต่ต้นเลย

akerue

แนวเศร้าๆปวดตับมาอีกแล้ว
ยังงงๆกับฝ่ายหญิงอยู่ ขอเลิกเองแล้วทำไมยังมาพบมาเจออีก

Sawat Songprasop

เมื่อทั้งคู่ทั้งกั้งและตองรักกัน แต่สาเหตุใดกันที่ต้องเลิกรากันไป

nsrichantamit

จรัญ บุญชู

ดูแล้วปัญหาที่เลิกกันน่าจะอยู่ที่ฝ่ายตองมากกว่านะ