ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คนที่รักกับคนที่ใช่ (1)

เริ่มโดย twintower, เมษายน 06, 2021, 04:54:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Long Sakorn

เนื้อเรื่อง น่าติดตามครับ มีอดีตแบบไหนกันแน่ จะรักกับคนไหนกัน

test nana

สงสัยว่าทำไมถึงแยกกันระหว่างกั้งและตอง
ชอบการบรรยายมากครับ จินตนาการได้ดีเลย

Leo the rott

ตอนแรกเนื้อเรื่องอ่านได้เต็มอิ่มเชียว ชอบแนวนี้ครับ

1819

ลุ้นตั้วนานว่าจะเป็นเนื้อเรื่องแนวไหน     ระหว่างกั้ง กับตอง     สงสัยจะเป็นแนว ntr หรือเปล่า 
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

lindor

เกิดอะไรขึ้นระหว่าคู่นี้หว่า ขอตามอ่านนะครับ เจอชื่อคุณ twintower แต่ง ไม่เคยผิดหวัง

9toulek

เปิดหัวเรื่องมาก็เศร้าเลย
แล้วมันจะมาลงตัวกันตอนไหน?

ipichai

โรแมนติกมาก
ปูเนื้อเรื่องเยอะขนาดนี้ ขอหลายๆตอนเลยนะครับ
ชอบ ชอบ

ads_s7

มีเรื่องดีดีให้อ่านอีกละ ขอบคุณมากๆๆครับ

นัทโตะ

pui10000

Fazz

ตองรักกั้ง แต่กั้งจะรักแค่เรื่องบนเตียงหรือเปล่า

sun_307

ถ่านไฟเก่ามันลุกโชน ตอนนี้คงสมหวังทั้ง 2 คน แต่มันน่าจะมีอะไรที่ซ้บซ้อนเข้ามาเกี่ยวพัน คงต้องตามดูต่อไป

joolo

t2222t2000

รู้สึกว่ากั้งเป็นชื่อผู้หญิง ตอนอ่านเลยต้องปรับความคิดนิดหน่อย