ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คนที่รักกับคนที่ใช่ (1)

เริ่มโดย twintower, เมษายน 06, 2021, 04:54:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

865162

กั้งกะตองได้กันแล้วจะเลิกกันมั้ย ถ้าเลิกสงสารตองนะ อุตสาห์เทใจ

sakdi Ontong

ผลงานท่าน Twintower คุณภาพคับแก้วเสมอครับ แต่ชอบจบหักมุม ทำร้ายจิตใจผมเสมอ

therasak

จะตัดสินใจทางไหนก็เจ็บทั้งนั้น คนที่ใช่ก็รัก คนที่รักก็ชอบ เหนื่อยแทนเลย

Eldy CR

มีเหตุผลมากมายที่คนรักกันจะเลิกสานสัมพันธ์กันต่อ

Chan_Som

ทุก ๆ เรื่องท่าน twintower นำมาให้อ่านน่าสนใจทั้งหมดครับ ติดตามตลอด ไม่ยาวและไม่สั้นเกินไป จบได้ดี ส่วนเรื่องนี้เปิดมาก็น่าสนใจ ติดต่อต่อครับ  ::Shy::

zaar65

น้องกั้งกับน้องตองคงสนุกทั้งคืน

jakrasri

kingzaso

ขอบคุณมากครับ น่าติดตามต่อจริงๆ ว่าทำไมกั้งกับตองถึงได้เลิกกัน เพราะดูแล้วทั้งสองน่าจะรักกันอยู่

bigmut

อยากรู้ว่าเลิกเพราะอะไรครับ

nok69

อะไรทำให้คนที่รัก ไม่ใช่ คนที่ใช่

Paragraph<BB>

อยากจะรู้ว่าทำไมถึงเลิกกัน ตองมีคนอื่นหรือเป็นเพรากั้ง

13igboss

ชอบเนื้อเรื่องแนวนี้ น่าจะเป็นเรื่องของมือที่สาม

naja313

ponggunyuki2527

ขออ่านอีกรอบ นะครับ อ่านแล้วงง หรือผมง่วงก็ไม่รู้

Tan121