ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คนที่รักกับคนที่ใช่ (1)

เริ่มโดย twintower, เมษายน 06, 2021, 04:54:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kae+

บรรยาย เกริ่นนำละเอียด ดูเป็ยเรื่องราวดีมากๆ ::Thinking:: ::Thinking::

Pong Sak

densanova

เรื่องนี้จะมาแนวเศร้าหรือซึ่งครับ จะได้ทำใจก่อน

isukjai5

น่าเศร้ามากครับ รักกันแต่ก็เลิกกัน อยากรู้เหตุผลมากเลยครับหรือแค่อารมณ์ชั่ววูบ

thongdaeng_skk

กั้งมีความหลังที่ลึกซึ้งกับตองแล้วไงถึงพลิกผันเป็นอื่นล่ะ

Evolution PK

ยังไม่รู้รายละเอียดที่เลิกกันเลือกทีมไม่ถูก

Lonelyworm

คนที่ใช่กับคนที่รัก...

ปกติชอบรักคนที่ไม่ใช่ ทุกที  ::HoHo::

dunze

knight2000

pongjun

รักกั้งนะ คืนนี้จะจบลงยังงัยต่อ ตองโดนจัดหนักแน่

suratad

สไตล์นี้ มีคนเดียว คุณ twin towers ชอบและติดตามตลอด ส่วนเรื่องนี้ ณ ตอนนี้สงสารกั้งครับ

outsider

สองคนนี้คงมีอะไรเป็นเหตุให้ต้องแยกทางกันแน่ๆ จากแต่ยังรักกันอยู่

bossbellbest

ThTh43

ทำไมได้เลิกกันล่ะ รออ่านตอนต่อไปไม่ไหวแล้ว

mspeed

ติดตามเลยครับ
ว่าแต่ทำไมถึงไม่ได้คู่กันล่ะเนี่ย
น่าจะเศร้าทั้งคู่นะครับ